Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อ Notebook คะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากซื้อ Notebook คะ

ราคาไม่เกิน 25000 บาทคะ ใครพอจะแนะนำได้มั้งคะ
    พอดีไม่มีความรู้ด้านนี้เลย
    สิ่งที่ต้องการ Wireless ไรท์ DVD กล้อง
    ขอบคุณคะ
    รุ่นไหนก็ได้ เพราะเอามาใช้เอง

ผมก็ซื้อเมื่อปีก่อน
    แนะนำได้แค่เรื่องประกัน ต้องศึกษาให้ละเอียดด้วยนะคับ ยิ่งนานได้ยิ่งดี

เพราะที่ผมใช้เล่น toshiba วันไม่เกิน2-3ชม. ใช้มาปีแบตเสื่อม หัวอ่านเริ่มอ่านบ้างไม่อ่านบ้าง
    ที่สำคัญดันเอาประกันแค่ปีเดียว คิดถึงตอนนี้แล้วเสียดายมากๆเรื่องประกันนี่แหละคับ
    จะอัพแรมเพิ่มก็แพงกว่าชาวบ้าน เซงคับพี่น้อง

Comment

เอาไปทำอะไรคับ บอกประเภทงานด้วย

Comment

ถ้าทั่วๆไปก็ ASUS eeePC 4GB เลยครับ ถูกดี แต่ไม่รู้ใช้ดีรึป่าว ยังไม่เคยลอง

Comment

งบ ขนาดนี้ acer เป็นทางเลือกที่ดีครับ

Comment

ผมชอบ ASUS นะอยากให้ลองไปดูราคาเทียบดูก่อน จะเห็นความต่างของราคากับของที่ได้มาเห็นๆเลย

Comment

acer เถอะ ราคา นี้ น่า จะ เทพ พอ ดู

Comment

Dell ไปเลยคับ

แรง ทน ถึก ประกัน 3 ปี ไม่แพงคับ

เข้าไปดูโปรโมชั่นเดือนนี้

http://thaidellclub.icspace.net/smf/...php?topic=96.0

Comment

Working...
                X