Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูสเปคให้ที เงินน้อยจะเล่นlineage2พอไหวไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูสเปคให้ที เงินน้อยจะเล่นlineage2พอไหวไหมครับ

cpu Athlon X2 4000
    ddr2 667 1g
    PowerColor VGA ATI Radeon HD2600Pro 512MB DDR2
    hdd 80g sata2
    พอไหวไหมครับคือมีตังเท่านี้ - - นอกนั้เป็นอุปกรณ์มาตรฐานหมดครับ

สบายครับ 1280*1024 ก็ไหว เปิดเงาได้

แต่ต้องไม่เปิด AA แสงพาติเคิลก็ไม่ต้องเปิด

ถ้าอยากเปิดใช้ 1024*768

ว่าแต่ เล่นเซฟไหนอ่าครับ

ผมเซิฟ 3 Grandcrozz ดูอัลลิสต์
    เซิฟ 4 Routh66 โดมิเนเตอร์

Comment

ถ้าสเปกขนาดนี้ไม่ไหว ก็คงไม่มีใครเล่นกันแล้วล่ะครับ

Comment

คือว่าจะบอทอะครับซัก5จอไหวป่าว ถ้าจะไหวต้องเพิ่มอะไรเป็นพิเศษครับ

Comment

Originally posted by Tom_kub View Post
          คือว่าจะบอทอะครับซัก5จอไหวป่าว ถ้าจะไหวต้องเพิ่มอะไรเป็นพิเศษครับ
          5 จอคงต้องเพิ่มแรมเป็น 2 gb ครับ

1 gb ได้เต็มที่ 3 จอ โหดหน่อยก็ 4 จอครับ

Comment

Working...
          X