Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการ์ดจอ Aspire 4520G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการ์ดจอ Aspire 4520G

เห็นการ์ดจอมันเขียนว่า NVIDIA® GeForceTM 8400M G up to 256MB of TurboCacheTM

ตรง up to 256MB เราต้องไปปรับค่าตรงไหนหรือว่างัย มีใครไขข้อสงสัยผมได้มั่งครับ

ไม่ต้องครับ มันจะปรับของมันเองถ้าเราเพิ่มแรม แต่ว่ามัน up to 384 ไม่ใช่หรอ

Comment

อ่อ ขอบคุงที่ชี้แนะคับผม

Comment

ตามนั้นครับ TurboCache มันอ้างอิงจากแรมเครื่องด้วยนะครับ

Comment

อ๋า คับ ของผมแรม 1 กิ๊ก มันได้ 512 อ่ะ

Comment

Working...
          X