Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้โปรนี้เปนบ้างช่วยบอกทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้โปรนี้เปนบ้างช่วยบอกทีคับ

ใครใช้โปรแกรม Easy Recovery Pro v 6.04 ได้บ้างช่วยสอนหน่อยคับต้องการใช้ด่วน

ไม่ยากนี่ครับ มัน easy สมขื่อมันแหละ ก็เลือกว่าคุณจะกู้คืนแบบไหน ข้อมูลที่คุณจะกู้ถูก delete หรือว่า format ไป ก็เลือกให้ถูก แล้วมันจะทำงานของมันจนเสร็จ เราก็มีหน้าที่นั่งรอไปเถอะ แล้วมันจะแสดงไฟล์ที่ถูกลบทิ้งไปขึ้นมาทั้งหมด แล้วมีนี้ก็หน้าที่เราแล้วว่าจะเลือกไฟล์อะไรบ้าง

Comment

อ้อลืมไป การลองผิดลองถูกด้วยตนเองบางทีก็ได้ความรู้มากกว่าฟังจากคนอื่นนะครับ ลองดูเองก็ได้นี่ ^^

Comment

Working...
      X