Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากแก้ล็อกเน็ตคาบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากแก้ล็อกเน็ตคาบ

คือว่าที่ผมเล่นมันเป็นวงแลนในห้องเรียนอ่ะคับแล้วเวลาผมเล่นเน็ตอยู่มันชอบมาล็อกไม่หัยเล่นเน็ตอ่ะคับ ตัวล็อกมันจะขึ้นมาเป็นรูปแม่กุญแจคับ จะทำไงแก้หัยเล่นเน็ตได้คับ พอจะมีโปรแกรมไหม ขอบคุณล่วงหน้าคราบ

ห้องเรียนก็ เรียนสิงับ จะเล่น net ทำไมละงับ
    อ. ท่านอุตสากันไว้ยังจะ.... -*-

Comment

ก็ถ้าเวลาเรียนจะไม่ว่าแต่ผมเข้าก่อน 1 ชั่วโมงจะล็อกทำป่ะ ไรคับ

Comment

รีเครื่องเลยครับ แต่ต้องแอบทำอย่าให้อ.รู้นะไม่นั้น........แน่

Comment

กลับไปเล่นบ้านครับ หรือโดดไปเล่นเลยถ้าอยากเล่นมาก

Comment

ไม่หนับหนุน

Comment

เหมือนจะล่อเป้าเนาะพี่น้อง 555

Comment

ปลดlock เเล้วคงไปได้ไม่ไกลอยู่ดีล่ะ
                ไปขอกันตรงๆเลยดีกว่านะ ถ้าสนใจมาเล่นก่อนเวลาเรียน ถ้าไม่ให้อีก ก็ประจานมัน

Comment

Working...
                X