Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมช่องต่อหูฟังหน้าเคส ของผมไม่มีเสียงอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมช่องต่อหูฟังหน้าเคส ของผมไม่มีเสียงอะครับ

ทำไมช่องต่อหูฟังหน้าเคส ของผมเวลาต่อไม่มีเสียงอะครับ ใช้Gview อะครับ แต่usb ปกติดี พอดีจะเบินหูฟังซะหน่อย

สายไฟยังไม่ได้ต่อเข้ากับเมนอบร์ดหรือเปล่าครับ

Comment

เคส จีวิล จั้มสายผิดมาครับไม่เข้ากับบอร์ดปัจจุบัน ถอดออกหมดแล้วไล่สายจากคู่มือก็จะได้ครับ
      สอง ถ้าไล่สายถูกแล้วแต่ไม่ติดให้ไปเซ็ตในไบออส ให้เป็น ac 97(ถ้าใช้ซาว์ เรียลเท็คออนบอร์ดครับ) โชคดีครับผม

Comment

ครับ จะลองดูครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X