Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโด xp แล้ว ไดร เอ หายทำยังไงครับ ช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินโด xp แล้ว ไดร เอ หายทำยังไงครับ ช่วยทีคับ

ลงวินโด xp แล้ว ไดร เอ หายทำยังไงครับ ช่วยทีคับ
    พอดีมีงานด่วนด้วยคับ งานของเจ้านายต้องใช้แผ่นดิสด้วย
    โดนสวดแน่ ครับ ช่วยทีนะคับพี่ๆ
    Last edited by aftershock; 6 Dec 2007, 22:11:23.

ช่วยมาตอบให้หน่อยคร้าบ เดือดร้อนจิงๆค้าบ - -*

Comment

ก่อนหน้านั้นยังติดอยู่เปล่าครับ ลองเข้าไปดูใน Bios ว่าปิดไดร์ฟ A ไว้หรือเปล่า ตอนเปิดเครื่องกด del หรือ F2 ครับ ดีสุดกดมันทั้ง 2 อย่างเลย เลือกเมนูแรกที่เจอในนั้น ดูตรงหัวข้อแรกเลยว่าไดร์ฟเอ ปิดอยู่เหรือเปล่า

Comment

Working...
      X