Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis เล่นใน vista ชอบเด้งออก เป็นเพราะอะไรหว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis เล่นใน vista ชอบเด้งออก เป็นเพราะอะไรหว่า

เล่น crysis (โหลดบิทมา) ตามลายเซ็นต์ทั้ง 2 เครื่อง ชอบเด้งออก หรือไม่ก็ค้าง เป็นเหมือนกันเลย ใช้ vista ultimate 32 bit (แคร๊กแล้วอัพเดทได้ แต่ปิดออโตอัพเดทไว้) การ์ดจอก็ใช้ไดร์เวอร์ อัพเดททั้งคู่ ใครทราบวิธีแก้ไขช่วยหน่อย ต้องโหลดแพทไฟล์ของเกมส์หรือป่าว เล่นแล้วเสียอารมณ์เลย

ผมก็เป็นนะ มันจะหลุดตอนผ่านด่านอะให้เซพนะคับ ผมถามช่างคอมเค้าบอกว่าเป็นที่แผ่นปลอมนะคับ ( เครื่องเค้าก็เป็นเหมือนกันคับ )

Comment

ผมก็แผ่นปลอมก็ไม่เป็นนะ

Comment

Working...
      X