Announcement

Collapse
No announcement yet.

Klipsch ProMedia 2.1 เลือกตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Klipsch ProMedia 2.1 เลือกตัวไหนดีครับ

Klipsch ProMedia 2.1 Speaker - Retail
    http://www.newegg.com/Product/Produc...82E16836119101

กับ

Klipsch ProMedia 2.1 Max Burst Power: 200 watts @ < 1% THD 2.1 Speaker System - Retail
    http://www.newegg.com/Product/Produc...82E16836119008

ราคามันต่างกัน 10 เหรียญ พอดีผมจะฝากเพื่อนพี่ซื้อมาให้

เลยไม่รู้ว่ามันต่างกันตรงไหน

แนะนำหน่อยนะครับ

อีกอย่างครับ ซื้อมาจากนอกแล้วจะมีปัญหาเรื่องไฟไหมครับ

Comment

ผิดหมวดครับ พึ่งเห็นครับ ทำไงดีครับ ขอโทษด้วยครับ ไม่ทันมอง

Comment

น่าจะรุ่นเดียวกันนะครับ

Comment

2 ตัวนี้ไม่เคยฟังทั้งคู่แต่ดูจากสเปคแล้วมันตัวเดียวกัน มันเหมือนกันเลยนี่ครับ ไม่ลองเอาตัวอื่นมาเทียบ

Comment

สเปคเดียวกันเลยนี่ครับ - -"
            น่าจะตัวเดียวกัน อีกอย่างเวปที่ท่านให้มา ขายแพงจิงๆ - -"

Comment

Originally posted by natchan View Post
              น่าจะรุ่นเดียวกันนะครับ
              Originally posted by camera View Post
              2 ตัวนี้ไม่เคยฟังทั้งคู่แต่ดูจากสเปคแล้วมันตัวเดียวกัน มันเหมือนกันเลยนี่ครับ ไม่ลองเอาตัวอื่นมาเทียบ
              ตามนี้เลยครับ ผมไประดมเซียนๆมาให้ เรื่องไฟยังไงก็ต้องมาหาหม้อแปลงครับ

Comment

แม่นแล้ว ใช่ไฟ 110 นะคับ

Comment

ทำไมราคามันต่างกัน งง!!

แล้วหม้อแปลงแพงไหมครับ

Comment

ท่านจะซื้อจากเวปนี้รึครับ?

Comment

Originally posted by BESTTHAILAND View Post
                      ทำไมราคามันต่างกัน งง!!

แล้วหม้อแปลงแพงไหมครับ
                      500 บาท up

Comment

ท่าน K[Y]o มีเว็บไหนแนะนำบ้างครับ

Comment

เอาง่ายสุด เบสิคๆเลย ก้อ ebay ครับ ไม่ก้อลองเซิทๆดูครับ

Comment

ครับผม

Comment

Working...
                            X