Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ BF2 ครับเซียนดูให้ที งงกะมาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ BF2 ครับเซียนดูให้ที งงกะมาน

คือผมลงเกมส์ไปแล้วอ่าคับ (เป็นแผ่นก็อบนะ) แล้วผมหาแพท 1.41 มาลงผมลงเส็ดเรียบร้อยแล้ว กดเข้าเกมส์ มันเด้งอ่ะครับ(คือมานไม่เข้าเกมส์) จะต้องทำยังไง หรือ มีวิธีลง ยังไง ช่วยหน่อยครับ เซียน BF2

/*/*/*/*/* ขอบคุณหลายครับ

รอคนมา แก้ปัญหาคับ

Comment

หาแครกของแพท1.41มาลงดิคับ(แต่คิดว่าตอนนี้คงยังไม่มี) เล่นแผ่นก็อปไม่ต้องอัพแพทก็ได้คับ

Comment

ขอบคุณนะครับ คุณ qbert

Comment

เล่นแผ่นก็อบ เล่นกะบอทมันจาสนุกยังไงหละครับ ผมเล่นdemo ในserverตปท. แล้วซื้อแผ่นแท้มาเล่นเลยครับ คุ้มมากทีเดียว มันมาก

Comment

ผมก็แนะนำให้ซื้อของจริงนะ ตอนนี้ไม่รู้เท่าไหร่(599.-มั้ง ไม่รู้ว่ามันจะถูกลงหรือป่าว) ก็อย่างที่repบนว่าแหละ เกมส์อย่างนี้เล่นกับบอทไม่หนุกหรอกคับ เมื่อก่อนผมก็เล่นเซิฟตรึมคนเต็มตลอด(ตามเวลาที่คนปกติเค้าจะเล่นกัน) แต่ตอนนี้เล่น2142

Comment

ซื้อแผ่นแท้เถอะครับ 599 บาท เล่นได้เปนปีครับ ไม่เบื่อ

Comment

หนับหนุนของแท้ฮะ ขนาดนั่งๆนอนๆ อยากเล่น เดือนก่อนยังเดินไปซื้อเลยคับ 599 ------ ทั้งๆที่เกมออกนานแล้ว

Comment

Patch เวอร์ชั่นนี้ ไว้สำหรับคนที่มี ซีเรียลแท้ เพื่อเล่นออนไลน์เท่านั้นนะครับ แต่คนที่มีแผ่นแท้ สามารถใช้ แคร็ก เวอร์ชั่นนี้ได้ครับ เผื่อไม่ต้องเล่นบนแผ่น

Comment

โออ คำตอบแจ่มทั้งนั้นเลยครับ ขอบคุณทุกท่านนะครับ ที่แสดงความคิดเห็นครับ

//////////// ปิดกระทู้คาบ /////////////

Comment

Working...
                    X