Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ GrForce 6200 256.0 MB ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ GrForce 6200 256.0 MB ครับ

คือผมเพิ่งไปซื้อมาใส่อะครับ
    แล้วก็ลองเล่นเกมส์ NFS Prostreet วันแรก เล่นได้ลื่นเลยอะครับไม่มีกระตุก
    กับเกมส์ DotA ก็ลื่นดีไม่มีปัญหา
    แต่หลังจากนั้น แค่วัน รึ 2 วันเนี่ยแหล่ะครับ แค่เกมส์ DotA ที่มันลื่นๆ ผมยัง เล่นแล้วกระตุกเลยอะ
    ไม่รู้ว่า เป็น ที่ อะไร รบกวนผู้รู้ มาบอกวิธีแก้ไขหน่อยนะครับ

เสป็คเครื่องผม

Pentium(R) 4 CPU 3.00GHz
    3.00 Ghz, 1.00 GB of RAM

การ์ดจอ NVIDIA GrForce 6200 256.0 MB

DirectX Vr. 9.0c ( 4.09.0000.0904 )

ตอนนี้เล่นอะไรก็ กระตุกไปหมดเลยอะครับ = =' Help me plz . .

ผม มาตั้งกระทู้ผิดที่รึปล่าวครับ ถึงไม่มีคนมาตอบ ผมเลย เนี่ย

Comment

ตอบครับ ไม่ได้บอกเบอร์Driverอ่ะ เดานะ เคยลองDriver บางversionเเล้วมันเหมือนกับจะเก็บค่าไม่ได้ เปลี่ยนModeเเล้วถ้าไม่ค้าง ก็flashอะไรเเบบนั้น ลองเปลี่ยนDriverเเล้วลองอีกครั้งครับ ลบของเดิมก่อนด้วย

Comment

ดูตรงไหนหรอครับ = =' เบอร์ ไดเวอร์อ่า
        แล้วถ้าต้องเปลี่ยน ผมต้องหาไดเวอร์เบอร์อะไรหรอ
        ถึงจะใช้ กะ การ์ดจอผมได้อะครับ
        ..
        Last edited by HirOshi; 8 Dec 2007, 02:27:09.

Comment

Working...
        X