Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทียบความแรง AMD VS Intel ช่วยกันออกความเห็นหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทียบความแรง AMD VS Intel ช่วยกันออกความเห็นหน่อยครับ

ขอความเห็นโหวต เทียบรุ่นระหว่าง AMD กับ Intel ทั้งด้านความแรง และราคาให้หน่อยครับ

ขอบคุณ ช่วยๆกันรุมหน่อยเน้อออ

ขอเทียบแบบรุ่นต่อรุ่นเลยนะครับ..ผมจะเอาไปทำข้อมูลครับ รบกวนหน่อย

Comment

ถ้าเทียบเม็ดเงินกับประสิทธิภาพ AMD ดีกว่านะ แต่ ตลาดระดับบน Intel แย่ง FX ของ AMD ไปแระ - -"~

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
        ถ้าเทียบเม็ดเงินกับประสิทธิภาพ AMD ดีกว่านะ แต่ ตลาดระดับบน Intel แย่ง FX ของ AMD ไปแระ - -"~
        ถูกต้องเลยครับ ตอนนี้คอ2มาแรงมากเลย

Comment

หาอ่านจากเว็บไซด์ http://www.tomshardware.com/ ได้เลยครับ เขาจะมีตารางเทียบให้ครับ

Comment

หาข้อมูลซื้อเครื่องใหม่อ่ะครับ

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
              Originally posted by eXzato
              ถูกต้องเลยครับ ตอนนี้คอ2มาแรงมากเลย
              ขออีกเสียงคับ

Comment

ผมหาตารางเทียบรุ่นไม่่เจอครับ

Comment

แต่ผมรู้สึกว่าหลังๆAMD เริ่มๆที่จะแพงกว่าIntel แล้วนะ
                  พูดถึงความแรงเนี่ยก็ต้องดูอีกล่ะว่าใช้งานแบบไหน?

Comment

Working...
                  X