Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram อันไหนดีคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram อันไหนดีคร้าบ

คือ ผมใช้E2140+P5KR อะมะรุจะเปลี่ยนเปนแรมตัวไหนมาOCดีมีงบอยู่ 3000+-500

แล้วE2140 ผมมันจะคล็อคไปได้ซักเท่าไหร่อะงับVGA Spark GF8600GT Xtreme2.0
    PSU Delux 500wอะแล้วซิงค์CPUเปลี่ยนเปนตัวไหนดีอะงับ ขอราคานิดนึงเผื่อเกบตังซื้อแนะนำด้วยคร้าบ~

Originally posted by LeoBlaze View Post
    คือ ผมใช้E2140+P5KR อะมะรุจะเปลี่ยนเปนแรมตัวไหนมาOCดีมีงบอยู่ 3000+-500

แล้วE2140 ผมมันจะคล็อคไปได้ซักเท่าไหร่อะงับVGA Spark GF8600GT Xtreme2.0
    PSU Delux 500wอะแล้วซิงค์CPUเปลี่ยนเปนตัวไหนดีอะงับ ขอราคานิดนึงเผื่อเกบตังซื้อแนะนำด้วยคร้าบ~
    ซิ้งค์แนะนำ ต้องดูว่าเคสใส่ได้หรือป่าวด้วยครับ
    Last edited by bigtees; 1 Oct 2009, 14:51:03.

Comment

เคส ผมใส่ได้แน่นอนฮะ เคสใหญ่อะของPlenty = =

Comment

เอ้า ดันหน่อยครับไปเพชรบุรี มาอยากฟังความคิดเห็นเยอะๆหน่อย ช่วยทีครับ -*-

Comment

fyooo - -*

Comment

Working...
          X