Announcement

Collapse
No announcement yet.

Altec MX5021 ทำไมราคา 7500 !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Altec MX5021 ทำไมราคา 7500 !!!

คือวันนี้ผมไปเดินพันทิพมา เดินไปดูตรงชั้น 4 พอดีเห็น AltecMX5021 เลยถามราคา ที่ร้านเค้าบอกว่า 7500 - * - ผมอยากทราบว่า ทำไมราคามันขึ้นเยอะจังอ่ะครับ

ร้านตรงไหนอะคับ เผื่อจะลองไปดูหน่อย

Comment

ตอนแรกยัง5700อยู่เลยไม่ใช่หร่อครับ

Comment

ตรง ข้างๆๆ ร้าน P&Y อ่ะครับ แล้วก็ตรงหลังร้าน busitek อ่ะ ครับ

Comment

ร้านชั้น4 ร้านฟลูไบร์ ผมไปถามมา 5500 ไม่รู้ราคาขึ้นหรือยั้งน่ะครับ

Comment

Originally posted by boyz2mens View Post
            ตรง ข้างๆๆ ร้าน P&Y อ่ะครับ แล้วก็ตรงหลังร้าน busitek อ่ะ ครับ

สีแดงนี้ ร้าน คอม&มอ ร้านนี้ขายแพงคับ แต่มักมีของที่หาไม่ได้แล้วโดนไม่ต้องรอสั่ง

Comment

Originally posted by portega View Post
              [/COLOR]

สีแดงนี้ ร้าน คอม&มอ ร้านนี้ขายแพงคับ แต่มักมีของที่หาไม่ได้แล้วโดนไม่ต้องรอสั่ง
              สงสัยเพราะขายไม่ออก

Comment

Originally posted by portega View Post
                [/COLOR]

ใช่ครับร้านนี้ของแพง ผมไปถามราคา Klipsch 2.1 ประมาณ 12000-13000 นะแพงมาก

Comment

Originally posted by BESTTHAILAND View Post
                  ตอนแรกยัง5700อยู่เลยไม่ใช่หร่อครับ
                  ผมลองไปถามมาแล้วครับ เจ้าของร้านบอกว่า ตัวนี้ราคาไม่เคยลงขายอยู่ 7พันก่าๆตลอดครับ
                  (ร้านที่ติดอยู่กับันไดเลื่อนชั้น 3)

Comment

Originally posted by tor25230 View Post
                    ร้านชั้น4 ร้านฟลูไบร์ ผมไปถามมา 5500 ไม่รู้ราคาขึ้นหรือยั้งน่ะครับ
                    มันอยูฅ่ตรงไหนครับท่าน

Comment

ผมไปซื้อมาแล้ว ร้าน fullbright ร้านบอกขาย 5900 บอกผมเลยบอกว่าคนรู้จักซื้อมา 5500 ร้านนี้แหละ เขาก็บอกว่าไม่เคยขายต่ำกว่านี้ ผมเลยต่อได้เหลือ 5800 สุดๆ แล้ว แล้วเจ้าของร้านยังมาด่าด้วยครับ ว่าไปเอามาจากไหน 5500 ราคานี้ไม่เคยขาย ไอ้คนที่บอก 5500 สงสัยอยากกดราคา ไอ้ผมก็ฟังๆ เขาบ่นไปหุหุ ตอนนี้ของที่ร้านเหลือ 2-3 ตัว ประมาณนี้แหละ

Comment

Working...
                      X