Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรบกวนสอบถามเรื่องการเปลี่ยนแปลง registry

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรบกวนสอบถามเรื่องการเปลี่ยนแปลง registry

ขอรบกวนสอบถามเรื่องการเปลี่ยนแปลง registry
    คือ เครื่องผมมีโปรแกรม spybot

ปัญหาคือ
    -เวลาลงโปรแกรมอะไรใหม่ โปรแกรม spybot จะแจ้งเตื่อนการเปลี่ยนแปลง registry
    รวมถึงการเปิดเครื่องใหม่มันก็จะถามทุกครั้ง

แต่ผมก็ไม่เคยจะให้มันเปลี่ยนสักที แต่เดี๋ยวนี้เริ่มรำคาญ จึงอยากถามว่าผมจะตกลงให้มันเปลี่ยนแปลง registry จะเกิดอะไรกับเครื่องผมหรือป่าว

ตามรูปครับ เวลามันแจ้งเตือน

ขอบคุณครับ
    Attached Files

น่าจะเป็นของ cmi sound driver นะครับ

Comment

ก็ถ้าเป็นการใช้งานเดิมๆก็ปิดไปได้ครับ เพราะมันก็จะเตือนที่เดิม

Comment

Working...
      X