Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเซียน camfrog มานี่หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเซียน camfrog มานี่หน่อยครับ

พอดีผมเข้าไปดู camfrog ของไทยห้อง 18+ แล้วดูไปเรื่อยๆมีคนโชว์แบบจะๆเลยนะ แล้วดีเจในห้องบอกว่าห้ามโชว์ถ้าจะโชว์จะพาไปโชว์ห้องเมืองนอกผมเลยอยากทราบว่าทำไงถึงจะไปดูได้ ไม่ใช่ว่าลามกอะไรขนาดนั้นนะครับเพียงอยากรู้แล้วเข้าไปดูเพื่อเปงประสบการณ์หน่อย ใครทราบPM มาบอกปมหน่อยครับปม...ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไม่รู้ทางไป แต่ขอมาบ่นหน่อย อิอิ

จะว่าไปนะ เวลามีคนโชว์นี่ออกแนวขำมากกว่า ทั้งดีเจ ทั้งคนดู ฮาท้องแข็ง แทนที่จะเสียวเจี๊ย_แข็ง อิอิ

เมื่อก่อนผมก้เล่น แต่เบื่อ เหมือนคนป่าได้ปืน แม่งบ้าอำนาจ พอคนพิมเยอะๆ ภาพแตก แม่งก็เปิด MOD
    พอเปิดโหมด พวกตัวสีบ้าอำนาจทั้งหลายก็เสือg พิมคุยกันเอง เลยเลือกเล่นละ มาเอาในบิตดีก่า
    เสียวล้วนๆ

Comment

มันมีวิธีครับ เค้าบล๊อกเอาไว้ บอกไปไม่รู้จะดีเปล่า -*-
      เราต้องใช้โปรแกรมเปลี่ยนIPของเราให้เป็นIPนอกก่อน
      แล้วค่อยเข้าแคมฟ๊อกครับ ถึงจะดูห้องต่างประเทศได้

แบบว่าชอบของนอกดูบ่อย.....-*-

Comment

ซื้อโค๊ตครับเข้าได้หมดเลยโชวืห้องเมืองนอกจริงๆ ผมใช้โค๊ตอยู่ ดูได้หลายจอ

แต่ส่องมากๆเน็ตผม 1mb เกิน 20จอ ภาพก็เรื่องแตกแล้วครับ

แล้ว ถ้า แบบ ธรรมดาออนได้หลายไอดี มันจะมีตัวแก้ทำให้ ip เราเป็น ip ต่างประเทศชื่อโปรแกรมว่า porxy cap ลองหาใน google ดูครับ

Comment

ลองทำดูก็ยังงงอยู่ครับ...รบกวนช่วยPMมาอธิบายแบบละเอียดๆซักนิดนึงครับ

Comment

ผมใช้MaxnetมันConnectไม่ได้มาเป็นเดือนแล้วครับ ทำไงดี

Comment

Originally posted by mixer_6699 View Post
              ซื้อโค๊ตครับเข้าได้หมดเลยโชวืห้องเมืองนอกจริงๆ ผมใช้โค๊ตอยู่ ดูได้หลายจอ

แต่ส่องมากๆเน็ตผม 1mb เกิน 20จอ ภาพก็เรื่องแตกแล้วครับ

แล้ว ถ้า แบบ ธรรมดาออนได้หลายไอดี มันจะมีตัวแก้ทำให้ ip เราเป็น ip ต่างประเทศชื่อโปรแกรมว่า porxy cap ลองหาใน google ดูครับ
              อยากดูถึงขั้นซื้อเลยเหรอครับ

Comment

วิธีเข้า Camfrog [ห้องต่างประเทศ] ผ่าน proxy, หลังจาก ICT แก้ปัญหาที่ปลายเหตุ บล็อค gateway

ก่อนอื่นโหลดโปรแกรม 2 ตัวนี้มาก่อนนะ
                1) Ultrasoft Sockschain [ใช้ฟรี]
                2) Proxycap [เสียตัง...หายาเอาเอง]
                โหลดเสร็จแล้วก็ทำการติดตั้งนะ สำหรับ proxycap ได้โฟลเดอร์มาก็ยังต้อง install โดยใช้ตัว setup เน้อ

ขั้นต่อไปก็ ....
                เปิดโปรแกรม Sockschain ขึ้นมา แล้วเลือกรูปถุงเท้าหรือ proxy manager

ตรงในส่วน proxy manager จะเป็นส่วนที่จัดหา proxy ให้เรา
                ให้เราเข้าไปตรง update lists รอซักแปบหนึ่ง เพื่อให้เค้าหา proxy ใหม่ๆให้เรา
                แล้วก็เลือก test all ดูว่า ตัวไหนที่สามารถใช้ได้จริงนะ
                ตัวไหนใช้ได้จะเป็นรูปหลอดไฟ

ถึงตรงนี้ให้เลือก ip กะ port ที่อยากได้ไว้เลย

ปิดโปรแกรม sockschain เลย แล้วเปิดโปรแกรม proxycap ขึ้นมา
                ตอนเปิดโปรแกรมให้เลือกเปิด preference ที่ icon proxycap มุมล่างขวาของจอนะ
                หลังจากนั้นจะพบกะหน้าจอแบบนี้ให้ทำตามขั้นตอนในรูปเลย

คราวนี้มาถึงที่ rules นะ แก้ไขแค่อันเดียวง่ายๆ ตามรูปเลย
                [imghttp://img254.imageshack.us/img254/2838/04ny4.png[/img]

ขั้นตอนสุดท้ายก่อนการ log in .... ทำตามรูปเลย

ตรง miscellaneous ให้ ติ๊กออก ตรงช่อง Starts Proxycap when windows starts นะ

หลังจากนั้นให้ปิดโปรแกรม proxycap (กันเหนียว)
                แล้วเปิด camfrog กรอก log in & pass ให้เรียบร้อยครับ
                +++++ จบแล้ว +++++

เครดิตเว็ปอื่นลอกเค้ามาอะแสดดดด
                Last edited by Zemos; 9 Dec 2007, 04:43:52.

Comment

งงช่วงสุดท้าย
                  หลังจากนั้นให้ปิดโปรแกรม proxycap (กันเหนียว)
                  แล้วเปิด camfrog กรอก log in & pass ให้เรียบร้อย
                  ก่อนจะกด sign in ให้เปิดโปรแกรม proxycap ขึ้นมานะ
                  รอจน log in เข้าห้องได้ ก็ปิด proxycap ได้เลย

Comment

ผมหาห้องต่างประเทศไงก็ไม่เจอครับ

Comment

แก้หน่อย...-*- ลืมแก้
                      พอปิดแล้วปิดไปเลยครับ ไม่ต้องเปิด เปิดเฉพาะก่อนLog in

Comment

ผมมีวิธีง่ายกว่านั้นคร้าบ เปิดโปรแกรมผ่านเวบ คลิก สองครั้งเอง
                        tsuna_tsunaru@hotmail.com
                        ผมส่งให้กะได้ นะ

Comment

tsunaru PM ให้ด้วยได้ป่าว

Comment

Originally posted by tsunaru View Post
                            ผมมีวิธีง่ายกว่านั้นคร้าบ เปิดโปรแกรมผ่านเวบ คลิก สองครั้งเอง
                            tsuna_tsunaru@hotmail.com
                            ผมส่งให้กะได้ นะ
                            จัดมาด้วยครับ

Comment

เลิกดูมานานละ รู้สึกว่า เสียเวลาเปล่ายังไงไม่รู้

Comment

Working...
                              X