Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตลับสี Cannon Pixma IP1700 ราคาเท่าไรครับ มันพังซะแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตลับสี Cannon Pixma IP1700 ราคาเท่าไรครับ มันพังซะแล้ว

ตลับสี Cannon Pixma IP1700 รหัส CL-41 ราคาเท่าไรครับ มันพังซะแล้ว ใช้มายังไม่ถึง 1 ปีเลย

แง้ว ใช่อยู่อยากรู้เหมือนกัน อิอิ
    ถ้าซื้อของแท้ ผมว่าถอยเครื่องใหม่ได้เลยนะ อิอิ
    ผมกะวาถ้าตลับพังจะถอยแบบ ปรินแผ่น Cd ได้เลย

Comment

ราคา ประมาณ 500+ คับผม ผมแนะว่าถอยเครื่องใหม่ไปเลยคับผม เพราะถ้าเราซื้อตลับมา 2ชิ้น
      ราคาประมาณ 1200+ ซึ่งราคาเครื่องใหม่ ประมาณ 1300+ จะเห็นว่า เครื่องใหม่ ราคา***งกับตลับหมึก2อัน 100-200 บาทเท่านั้น ^^

ปล.ซึ่งเครื่องใหม่ เค้าจะให้ตลับหมึกมา 2อันอยู่แล้ว ^^

Comment

เหมือนกัน ของผมcl40 กะ41 พังแล้วเหมือนกัน 555

Comment

เเท้ประมาณ1200กว่าๆ
          ไม่เเท้คู่นึง800
          กำลังจะไปถอยมาเหมือนกัน ถ้ายังมีขายอยู่ ว่าจะซื้อเครื่องใหม่เลยดีกว่าเพิ่มอีกเเค่ร้อยกว่าบาทเอง

Comment

Working...
          X