Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ขนาด 800W เล่นยี่ห้ออะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ขนาด 800W เล่นยี่ห้ออะไรดีครับ

ตอนนี้ที่มีขายอยู้ก้อเห็นมีอยู่หลายยี่ห้อเหมือนกันครับ แต่ผมเลือกไม่ถูกว่าจะใช้ยี่ห้ออะไรดี อยากได้แบบถอดสายได้ครับ แต่ไม่เอาอีนักแม็กนะ ไม่คุ้มตังเลยครับท่าน เคยเล็ง TT850W แต่เค้าบอกไม่ค่อยดี ตอนนี้ใช้ ZALMAN600W อยู่ครับ

เลยอยากจะมาขอคำแนะนำอ่ะครับว่าท่านที่เคยใช้กัน จะแนะนำตัวไหนดีครับ เอาขนาดประมาณ800W+ น่ะครับ

ขอบคุณครับ

TERMALTARK

Comment

tagan ยี่ห้อนี้มาไหม่นะคับ 7800 hwh^^"

Comment

Tagan สวยงาม น่าลอง

Comment

ใช้ของ 3K แบตเตอรี่จิคับ

Comment

Tagan น่าลอง

Comment

Enermax

Comment

TAGAN ก้อน่าลองนะครับ แต่ติดที่ว่ามันยังไม่มีใครลองเอามาเทสนี่น่ะสิ อยากให้มีกรุ๊ปเทสของ PSU จังเลยครับท่าน ที่เคยเห็นๆอยู่ก้อแค่เว็บนอกที่แต่ละตัวไม่เห็นมีขายในเมืองไทยซักที

Comment

Tagan หรือ TT

Comment

อันนี้เนื้องาน TT750w เห็นแล้วซื้อไม่ลง

อันนี้ Silverstone DA750

งานต่างกันราวฟ้ากับเหว

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
                    Last edited by ผ่านมา(อีกแระ); 8 Dec 2007, 20:19:03.

Comment

อ่านะ งานคนละเรื่องเลยท่าน

กร๊ากกกกก

Comment

ENERMAX Galaxy EGX850EWL 850W 12000 - 13000 บาท
                        TAGAN BZ800 800W 8,320 บาท
                        TAGAN TG800-U33 800W 7,280 บาท
                        Thermatake 800W 6900 บาท ซื้อประกันเพิ่ม 500

ลองตัดสินใจดูคะ

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post
                          อันนี้เนื้องาน TT750w เห็นแล้วซื้อไม่ลง

อันนี้ Silverstone DA750

งานต่างกันราวฟ้ากับเหว

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

กากจังคะ

Comment

ลอง real power pro ดูไหมครับท่าน น่าจะดีไม่น้อย

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                              ENERMAX Galaxy EGX850EWL 850W 12000 - 13000 บาท
                              TAGAN BZ800 800W 8,320 บาท
                              TAGAN TG800-U33 800W 7,280 บาท
                              Thermatake 800W 6900 บาท ซื้อประกันเพิ่ม 500

ลองตัดสินใจดูคะ
                              ตอนนี้ก้อเล็ง Thermatake กะ TAGAN BZ800 แล้วก้อ coolermaster ไว้อ่ะอาร์ท ยังไม่รู้ว่าจะฟันธงตัวไหนดี

Comment

Working...
                              X