Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ไหนมีขายสติ๊กเกอร์ที่ติดตัวโนตบุคบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ไหนมีขายสติ๊กเกอร์ที่ติดตัวโนตบุคบ้างครับ

คือเครื่องผมเพิ่งได้รับการเปลี่ยนบอดี้จากศูนย์ Asus อ่ะครับ พอมาดูที่สติ๊กเกอร์มันเยินมากๆเลย เพราะช่างไปเกาะมาจากบอดี้เก่าเพื่อมาแปะบอดี้ใหม่ แล้วพอถามช่าง ช่างก็บอกว่าไม่มีสติ๊กเกอร์อันใหม่ ผมเลยจะต้องหาซื้อมาแปะเองอ่ะครับ แล้วผมไม่รู้จะไปหาซื้อที่ไหน ไม่ทราบว่าเพื่อนๆพอจะทราบแหล่งที่ขายบ้างรึป่าวครับ [จะหาซื้อสติ๊กเกอร์ AMD Turion X2 TL-52 ] ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ดันคับๆๆ

Comment

ถอดออกไปเลยครับติดไว้นานๆเครื่องมันจะด่างเป็นรูปสติ๊กเกอร์เลยนะครับ

Comment

นั่นสิครับอยากรู้เหมือนกัน

Comment

หาอยุ่เหมือนกัน ไปเครมมาจากอาการแตกที่บานพับ มันฉีกแล้วมาติดใหม่

Comment

ไม่ชอบสติกเกอร์อ่ะ แกะออกได้ไหม เกี่ยวกับประกันป่าว

Comment

พันทิพชั้น 4แถวๆด้านหลังอ่ะครับ เจอขายอยู่ร้านนึง

Comment

Originally posted by tonezone View Post
                พันทิพชั้น 4แถวๆด้านหลังอ่ะครับ เจอขายอยู่ร้านนึง

ตามนั้นครับ

Comment

ช่วยยืนยัน พันทิพย์มีครับ แต่ราคาไม่น่าพิสวาศ

Comment

สติกเกอร์บนเครื่อง ผมแกะออกหมดเลยครับ เนียนดี

Comment

แกะออกครับ เพราะ เสปคเครื่องมันต่ำ ติดไว้อายพรรคพวก

Comment

ราคาเป็นร้อยอะ เคยทราบมาอย่างนั้นนะ

Comment

120 บาทอ่ะ ต่อดวงนึง

มีเยอะเหมือนกัน

Comment

120 หรอ แพงจัง
                            20 คิดว่า 20 ก็แพงแล้วนะ

เห็ฯมีคนมาเร่ขาย สติกเเกอร์ xp มีเป็นม้วนแล้ว น่าจะ เป็น 1000 กว่าแผ่น
                            ที่เว็บ... จำไม่ได้แล้ว

Comment

ไม่ได้เป็นหน้าม้านะครับ เจออยู่หลายวันแล้วก็เลย Bookmark ไว้
                              เห็นถามหา เลยเอามาให้ดูครับ
                              มีเบอร์ลองโทรไปถามครับ
                              http://www.pacific123.com/index.php?...531893&Ntype=1

Comment

Working...
                              X