Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาCPUหักมีที่ไหนรับต่อเปล่าคับ????????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาCPUหักมีที่ไหนรับต่อเปล่าคับ????????

ขาCPUหักมีที่ไหนรับต่อเปล่าคับ???????? คือขามันหักอยู่2อันนะคับ

โรงบาลครับ ฮาๆ ล้อเล่นครับ คงไม่มีมั้งครับ

Comment

ร้านทอง ให้เขาต่อให้ครับ

Comment

dun

Comment

ไม่ต้องไปร้านทองหรอกนะ555555 เอาซีพียูกะขาที่หักไปซ่อมที่ร้านซ่อมมือถือได้คับ เค้ามีเครื่องเป่าความร้อนชิ๊ปโทรศัพน่ะคับ ใช้ต่อขาซีพียูได้สบายๆเลย ถ้าจะใช้หัวแร้งนี่ไม่แนะนำนะคับเพราะหัวแร้งมันกินไฟวัตสูงเด๋วซีพียูจะเจ๊งเอานะคับ ทำตามที่บอกไปนั่นแหล่ะคับสามารถแนะนำได้เท่านี้ เพราะผมเคยทำมาก่อนแล้วคับทำเส็ดก็ใช้ได้เหมือนเดิมเลยเพียงแต่ว่ามันเคลมไม่ได้นะคับ เพราะมันมีรอยต่อมองด้วยตาปล่าวได้ชัดแจ๋วเลย

Comment

ที่พันทิพมีร้านรับต่อ

Comment

มีต่อด้วยรึเนี่ยเยี่ยมเลย(พึ่งรู้นะเนี่ย)

Comment

1000 ทิปเรย เยอะ

Comment

Working...
                X