Announcement

Collapse
No announcement yet.

load bit crysis มาแล้วมันเปน rzr-crys.001-065 อะครับ ลงยังไงต่อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• load bit crysis มาแล้วมันเปน rzr-crys.001-065 อะครับ ลงยังไงต่อ

มันใช้ซิป ม่ายได้ไม่รู้ทำไมมัน ไม่ขึ้นเปนโปรแกรมซิปอะ จะ extrack รวมม่ายได้

เปิดโปรแกรม WinRAR แล้วไปที่อยู่ไฟล์เหล่านั้น เดี๋ยวมันรวมไฟล์ให้ (น่าจะเป็นไฟล์ Zip ISO นะ)
    แล้วก็ตามด้วย โปรแกรม DAEMON Tools ทำการ Mount Image แล้วก็ลง Setup อะ
    Last edited by TWK.; 8 Dec 2007, 22:20:09.

Comment

ถ้าโฆลดจากบิตละก็ เป็นเหมือนกันหมดแหละครับ เค้าจะแยกไฟล์มา แล้วให้เปิดด้วย rar กันทั้งนั้น

Comment

winrar หรือ hjsplit ครับ

ไม่ต้องแปลกใจ เจอครั้งแรกผมก็งง เหมือนกัน

Comment

เปิด ไฟล์แรกด้วย winrar ครับ

Comment

Working...
          X