Announcement

Collapse
No announcement yet.

แล้ว8800gt ยี่ห้อไรดีง่ะคับ หรือไรก้อได้ขอให้ 8800gt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แล้ว8800gt ยี่ห้อไรดีง่ะคับ หรือไรก้อได้ขอให้ 8800gt

แล้ว8800gt ยี่ห้อไรดีง่ะคับ หรือไรก้อได้ขอให้ 8800gt
    ไม่ทราบจิงๆนะครับไม่ได้กวน
    ขอบคุณมากๆครับสำหรับคำตอบ

Originally posted by pisitinw View Post
    ไม่ทราบจิงๆนะครับไม่ได้กวน
    ขอบคุณมากๆครับสำหรับคำตอบ
    MSI GF8800GT OC 512MB 660/1900 MHz - 9,490฿ (ประกัน 3 ปี)
    INNO3D GF8800GT OC 512MB 650/1900 MHz - 9,290฿ (ประกัน 2 ปี)

แนะนำ 2 ตัวนี้ แรง ถูก

Comment

ชอบ Winfast ครับเหอๆ

แต่มันไม่ค่อยเอาเข้าไทยละเดียวนี้

ประกันมันน้อย = =''

Comment

MSi โลดๆ

Comment

MSI 8800GT OC 512MB 660/1900 MHz

Comment

MSI ครับ

Comment

ยี่ห้ออะไรก็ได้แล้วแต่ชอบครับ

Comment

WinFast Extream ครับ

680/2000 แถม sink ใหม่ใหญ่กว่าเดิม

แต่หาที่ขายที่เชียงใหม่หายาก + ประกันน้อย อิ้บหาย

http://www.comseven.com ดูเอาเองที่หน้าบอร์ดละกัน

Comment

ลอง gigabyte ดูครับ อุปกรณ์ bundle + package ดูดี ราคากลางๆ
                  ตอนนี้การ์ดเดิมๆจริง (PCB เขียว ลาย nvidia ผมว่าสวยดี) มี gigabyte กับ galaxy แต่ galaxy
                  package มันบ้านๆไปหน่อย แต่ราคาถูกดี ส่วน msi ผมว่า pcb แดงไม่เข้ากับค่าย nvidia

asus xfx package หรูแถม coh 9900
                  msi gigabyte winfast package สวย 9500
                  spark galaxy inno ราคาถูกดี package บ้านๆไปหน่อย 9200

ทั้งหมดเป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ

Comment

Gigabyte 8590 บาท

Comment

Working...
                    X