Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับ Resolution ของจอ Widescreen ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับ Resolution ของจอ Widescreen ครับ

จอ = Samsung 940BW 19" Widescreen
    การ์ดจอ = GeForce 8600GTS

มีปัญหาตรงที่ ไม่สามารถตั้งความละเอียดที่ 1440*900 ได้ (มองไม่เห็นความละเอียดนี้)

รบกวนช่วยแนะนำ Driver ของ จอ/การ์ดจอ ที่สามารถ รองรับความละเอียดที่ 1440*900 ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

รบกวนด้วยนะครับ

Comment

ลองเข้าไปแก้ตรง Custom resolution and refresh rates เลือก Advanced Timing
      ปล.ไดรเวอร์ผม 6xxx series คับ คงไม่ต่างกันมากหรอกมั้งคับ...มั้งนะ =_="

Comment

Working...
      X