Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูทีครับ สเปคนี้ พอได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูทีครับ สเปคนี้ พอได้ไหมครับ

จาไปซื้อแล้วอะครับ แต่งบมี 11000เองอะครับ แต่อาจจะเพิ่มได้ไม่เกิน2พันนะครับ
    CPU AMD Athlon 64x2 4000+
    mainboard ALiveNF6G-VSTA
    RAM 1G kingston 667
    HD seagate 160g
    vga asus en7300 ge <ตกอันนี้ไปอะครับ
    Last edited by nanazaon; 9 Dec 2007, 00:14:47.

OK ละ (แรงพอเพียง) ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเน็ต เล่นเกมส์ online พอใหว
    เก็บตัง 2000 ใว้เลี้ยงเด็กๆ ดีกว่า หุหุหุ

Comment

ซื้อได้เลยครับ ชุดสุดคุ้มเลยชุดนี้

Comment

จัดไป

Comment

ขอบพระคุณมากๆก๊าบ จาได้ไปจัดวันพรุ่งนี้เยย งิงิ

Comment

แรมครับ

Comment

vga asus en7300 ge <ตกอันนี้ไปอะครับ <<=== เปลี่ยนเป็น Spark 7300GT MAXX ดีกว่าครับ

Comment

ถ้าไม่เล่นเกมส์ ไม่ต้องเอาการ์ดจอ แล้วอัดเพิ่มแรม กับ ฮาร์ดดิส ครับ สำหรับชุดนี้เพียงพอสำหรับหลายๆงาน และไม่เพียงพอสำหรับกราฟฟิค

Comment

ถ้าเอาไปเล่น Vista หรืตัดต่อ VDO เฉยๆ ก็ใช้การ์ดจอ onboard แล้วยัด RAM 2 GB เอาครับ

แต่ถ้าเล่นเกมส์ก็เอา Spark GF 7300 GT Maxx มาเล่นดีกว่าครับ แรงงงงง

Comment

Working...
                  X