Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องของ หน้าต่าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องของ หน้าต่าง

ตอนนี้window เวอร์ชั่นไหน เสถียรที่สุดคับ
    แบบรุ่นที่ผมใช้อยุ่มานงอแงบ่อยจัง
    ถ้าเป็นไปได้ รบกวนบอกลิงค์
    ที่สามารถโหลด ได้ด้วยคับ

SP 2 ปี 2002

Comment

-*-

Originally posted by e20wac View Post
      ตอนนี้window เวอร์ชั่นไหน เสถียรที่สุดคับ
      แบบรุ่นที่ผมใช้อยุ่มานงอแงบ่อยจัง
      ถ้าเป็นไปได้ รบกวนบอกลิงค์
      ที่สามารถโหลด ได้ด้วยคับ
      ท่านไช้ วินโดว์ที่โหลดตาม เวป p2p ทั่วไปไช่ป่ะล่ะครับ
      มันตัดต่อพันธุกรรมมาหมดแล้วล่ะซิครับ
      หาตัววินโดว์แท้ๆ + ตัวอัฟเดต ก็ไช้ได้ล่ะครับ

Comment

เอาแบบเดิม ๆมะเสริมแต่ง ไม่ได้เข้ายันฮีน่ะ รับรองแหล่ม

Comment

Originally posted by jshow View Post
          เอาแบบเดิม ๆมะเสริมแต่ง ไม่ได้เข้ายันฮีน่ะ รับรองแหล่ม

555 ไม่ได้เข้า ยันฮี คิดได้ไง

Comment

รุ่นที่เขาว่ามีปัญหา ก็"เขาว่าน่ะ"ครับ ใช้จริงเป็นไงไม่บอกล่ะ
            ดูว่าอยากใช้อะไรดีกว่า ถ้าจะเล่นของเเปลกก็ต้องพร้อมยอมรับปัญหา ส่วนมากที่เจอจะมีปัญหาที่ผู้ใช้มากกว่า

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
              รุ่นที่เขาว่ามีปัญหา ก็"เขาว่าน่ะ"ครับ ใช้จริงเป็นไงไม่บอกล่ะ
              ดูว่าอยากใช้อะไรดีกว่า ถ้าจะเล่นของเเปลกก็ต้องพร้อมยอมรับปัญหา ส่วนมากที่เจอจะมีปัญหาที่ผู้ใช้มากกว่า
              เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่ง

Comment

Working...
              X