Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะไช้โปรแกรมอะไรเล่นไฟล์ FLAC ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะไช้โปรแกรมอะไรเล่นไฟล์ FLAC ดีครับ

ผมจะไช้โปรแกรมอะไรเล่นไฟล์ FLAC ดีครับ
    ตามนั้นเลย
    ไช้ itunes กับ ครีทีฟมีเดียซอส เล่นไม่ได้ ไอ้ที่เล่นได้ก็เล่นได้ไม่ดี
    รบกวนที
    โปรแกรมไหนฟังเพลงด้วยไฟล์ FLAC เสียงดีๆมั่งครับ ขอหน่อยๆ

ลง K-Lite Codec Pack ครับ

แล้ว itunes ก็เล่นได้เอง ผมใช้อยู่นะ

Comment

Foobar 2000

+ Kernel streaming

Comment

ผมใช้ winamp ในการเปิด หรือจะลอง AIMP ก็เปิดได้ หรือจะใช้ foobar2000 ก็ดีครับ เสียงดีสุด ใน 3 ตัวที่กล่าวมา

Comment

ผมใช้ jet audio เปิดครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ
            รบกวนขอลิ้งดาวโหลดหน่อยนะครับ
            Foobar 2000
            K-Lite Codec Pack (ตัวล่าสุดอ่ะครับ ผมหาไม่ได้)
            Kernel streaming (อันนี้ไม่รู้จักเลย)
            jet audio
            ขอลิ้ง4ตัวนนี้หน่อยนะครับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
              Foobar 2000

+ Kernel streaming
              set ตรง output device ให้นำหน้าเป็น KS อย่างเดียวใช่ไหมครับ ? ?

Comment

Working...
              X