Announcement

Collapse
No announcement yet.

!! เบื่อ..เล่น X2 3600+ ดีกว่า !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !! เบื่อ..เล่น X2 3600+ ดีกว่า !!

SYSTEM TEST
    AMD Athlon X2 3600+ [Vcore 1.4875v]
    ASUS M2N-SLI DELUXE [BIOS:1203]
    G.Skill F2-8500CL5D-2GBHK [Vmem 2.35v]
    XFX 8800 GTS 320MB
    HDD ST380811AS [7200.9]
    ENERMAX Liberty 500W
    !! เบื่อ..เล่น X2 3600+ ดีกว่า !!

ใช้ซิงค์อะไรเนี่ยท่าน

Comment

THERMALRIGHT ULTRA 120 EXTREME คับ..

Comment

ไม่ต้องบอกก็รู้ ว่าเครื่องนี้เกิดมาเพื่อโดนอัด (ดูไอค่อนบนเดสก์ท็อปเค้าซะก่อนครับท่านผู้ชม)

Comment

หุหุหุ ใช่จริงๆ มีแต่ไอค่อนโปรแกรม benchmark ทั้งนั้นเลย

Comment

Originally posted by _d View Post
            ไม่ต้องบอกก็รู้ ว่าเครื่องนี้เกิดมาเพื่อโดนอัด (ดูไอค่อนบนเดสก์ท็อปเค้าซะก่อนครับท่านผู้ชม)
            อะนะ..นี้ยังขาด PiFast อีกนะคับ..

ยังไม่ได้โหลดมา อิอิ !!

Comment

ไม่มีแรมแรงกะเค้ามั้งง่าจะได้เอามั้งอิอิ

Comment

แรงชิบเลยท่าน ไปได้ไกลมาก

Comment

เชต VCore ใน BIOS 1.50-1.55 ไม่ใช่รึครับ รึผมตาถั่ว

Comment

แรงดีครับ WR โลด

Comment

แรงจริงๆครับพี่นัท 4000+ ผมสู้ไม่ได้เรย

Comment

Working...
                      X