Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถังขยะ หายไปจากหน้าจอครับ ขอความช่วยเหลือ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถังขยะ หายไปจากหน้าจอครับ ขอความช่วยเหลือ

มีใครพอรู้วิธีนำมันกลับมาบ้างครับ
    ถังขยะ ตอนนั้นผมเพลอกดอะไรไปไม่รู้ครับ ตอนนั้น วินโดวส์เป็นภาษาอิตาลี่ จะกด ลบของในถังขยะ
    กลายเป็ฯว่า ถังขยะผมหายไปเลยครับ

ใครรู้วิธีช่วยนำกลับมาทีครับ ...
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

แสดงว่ามีคนเก็บไปทิ้งให้แล้วละครับ รถขยะมามั้ง อิอิอิ

Windows Vista

1. Right Click ที่หน้า Desktop

2. เลือก Personalize

3. เลือก Change Desktop Icons ด้านซ้ายบน

Windows XP รอท่านอื่นครับ ... ผมลืมแล้วละ

sigpic

Comment

รถขยะนำมาคืนแล้วครับ ขอบคุณมากๆ
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

มาฮามุขพี่ 2 คนข้างบนคับ 555

Comment

เข้ามาฮา กร้าก กกกกกกกกกก........

Comment

เอิ้กๆ

Comment

ตกลงเทศบาลไหนเก็บหว่า..อิอิ

Comment

และสรุปเจ้าของกระทู้จะรู้วิธีแก้มะเนี่ย *0*

Comment

แก้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมาก

Comment

Working...
                  X