Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ bios hd3870 ตัวเดิมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ bios hd3870 ตัวเดิมครับ

ตอน flash ไม่ได้เก็บไว้ครับ พอลงวินโดใหม่ ลงไดเวอร์ใหม่มันไม่รู้จักครับ ตอนนี้ลง driver ไม่ได้ครับขอบคุณครับ

ขอด้วยครับ ตอน flash ดันลืม save ไว้ ถ้าไม่ทราบ save ของเก่ายังไงก็ตามคำสั่งนี้เลยครับ
    a:\atiflash -s 0 oldbios.bin ส่งมาที่ tummut2001@hotmail.com ขอบคุณครับ

Comment

.123.....

Comment

ดันให้ รอท่านที่มี

Comment

http://www.techpowerup.com/vgabios/1...512.071102.bin

ขอให้โชคดีเด้อ

Comment

เดิมๆดีแหละ แรงแบบพอเพียง อิอิ

Comment

ทำไมมันไม่ได้หว่า งง
              ผมพิมพ์ atiflash -f -p 0 ati.hd3870.512.071102.bin แล้วก็ enter
              พิมพ์ ตามซื่อ bios แล้ว
              แล้วมันไม่ flash ให้อะครับทำไงอะ งง ตอน flash อันใหม่ทำได้แต่ flash กลับทำไมได้ ช่วยทีครับ
              Last edited by apichate; 10 Dec 2007, 12:51:20.

Comment

น่ากลัวไม่กล้าแฟลชละ T-T + เล่นเดิมๆ พัดลมเป่า crysis ยังพุ่งไป 90องศาเลย >.<

Comment

123...

Comment

Originally posted by apichate View Post
                    ทำไมมันไม่ได้หว่า งง
                    ผมพิมพ์ atiflash -f -p 0 ati.hd3870.512.071102.bin แล้วก็ enter
                    พิมพ์ ตามซื่อ bios แล้ว
                    แล้วมันไม่ flash ให้อะครับทำไงอะ งง ตอน flash อันใหม่ทำได้แต่ flash กลับทำไมได้ ช่วยทีครับ
                    ใช้ได้นะครับ ผมลองดูแล้ว ขอดู error หน่อยครับ

Comment

error 0fl01

Comment

Originally posted by apichate View Post
                        ตอน flash ไม่ได้เก็บไว้ครับ พอลงวินโดใหม่ ลงไดเวอร์ใหม่มันไม่รู้จักครับ ตอนนี้ลง driver ไม่ได้ครับขอบคุณครับ

เอ... มันก็ใช้ diver ตัวเดิมนิครับ 7.11
                        ตอนที่ผมทำก็ไม่มีปัญหานะ ลอง flash ไป flash กลับก็ยังได้ สนุกดี เอิ้กๆๆ

ผมเซฟ ตัวเก่าเอาไว้และลอง flash กลับดูก็ทำได้นะ ถ้าอยากได้ Bios ตัวเก่าของผม PM เมลล์มาละกันครับ

Comment

Originally posted by bapladoc View Post
                          เอ... มันก็ใช้ diver ตัวเดิมนิครับ 7.11
                          ตอนที่ผมทำก็ไม่มีปัญหานะ ลอง flash ไป flash กลับก็ยังได้ สนุกดี เอิ้กๆๆ

ผมเซฟ ตัวเก่าเอาไว้และลอง flash กลับดูก็ทำได้นะ ถ้าอยากได้ Bios ตัวเก่าของผม PM เมลล์มาละกันครับ
                          ผม pm ไปแล้วครับ

Comment

Originally posted by bapladoc View Post

ขอบคุณสำหรับ ไบออส ครับ ใช้ได้แล้วครับ เพิ่งเฟรตเมื่อกี้ครับ

Comment

ดีจายด้วยครับ
                              ใช้ได้แล้วไม่ลอง BIOS ตัวที่ผมแถมไปให้หรอครับแรงนะเออ... เอิ้กๆๆ

Comment

Working...
                              X