Announcement

Collapse
No announcement yet.

GAMES เขาโหลดกันไหนงะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GAMES เขาโหลดกันไหนงะ

GAMES เขาโหลดกันไหนงะ

ใครมี web load bit ดี ๆ แนะนำหน่อยครับ

มีเวปงับแต่มะมีinvite o_O
    หุหุ ลองขอเพื่อนจิน่าจะง่ายกว่า

Comment

ต้องถามสิงนักBit ครับ อิอิ

ถ้าเช่า Colo ด้วยนี่ Bit กระจายเลยครับ

Comment

Originally posted by moonhunter View Post
        มีเวปงับแต่มะมีinvite o_O
        หุหุ ลองขอเพื่อนจิน่าจะง่ายกว่า
        ขอบคุณครับ
        invite คืออะไรงับ

ขอยังไงครับ เจ้า invite นี้

Comment

ตามเว็บบิตครับมีเพียบ อิอิ

Comment

Originally posted by rsun View Post
            ตามเว็บบิตครับมีเพียบ อิอิ
            เว็บไหนคร๊่าบ ...

Comment

ลองเข้าไปเวปนี้ดูครับ มีเกมให้โหลดเพียบเหมือนกัน
              www.fevergame.net

Comment

isohunt.com อันนี้เว็บนอกครับ ได้เหมือนกัน

Comment

Invite คือการเชิญให้มาเป็นสมาชิกใหม่จากคนที่เป็นสมาชิกเก่าน่ะคับ สืบเนื่องมาจากเวปบิตนั้นปิดรับสมาชิกแล้ว จึงต้องให้สมาชิกเดิมเป็นคนให้ Invite บุคคลภายนอกที่อยากจะสมัครสมาชิกน่ะครับ คล้ายกับการให้ code นั่นแหละฮะ ประมาณนั้น

เวปดังๆเวปบิตในไทยก็ siambit.com 2bbit.com ฮะ

อันนี้แนะนำเวปบล๊อคโหลดเกมส์ฟรี ลองเข้าไปดูสิครับ เผื่อคนไม่มีเวปบิตจะเข้า
                  http://gamefreefordownload.blogspot....-1191171600000

Comment

เวปเพื่อนบ้านครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=118242

Comment

www.itemxp.net คับ มีหมด..... ต้องสมัครก่อนนะ สมัครง่ายมาก

เวลาโหลด เข้าไปใน Webboard นะคับ แล้วจะมีเพียบ....

Comment

www.mininova.org ครับผม ของใหม่มาเร็วแต่ตายเร็วเช่นกัน seed ผีก็เยอะระวังนิด

Comment

Working...
                          X