Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระทู้ผมหายไปไหน ใครตอบที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กระทู้ผมหายไปไหน ใครตอบที

ผมพึ่งจะตั้งได้ประมาณ 1 ชั่วโมง มะกี้ยังอ่านอยู่เลย

แต่ตอนนี้มันไม่มีแล้วครับ ผมว่าผมตั้งไม่ผิดห้องนะครับ

อันที่เขียนว่าอย่างเงี๊ยะครับ

GIGABYTE GA-P31-DS3L work ไหมครับ

ยังอ่านไม่ขึ้นสมองที หายไปไหน

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=130114

นี้ครับ แต่มันอยู่ห้อง Intel งะ ท่านจำผิดห้องป่าว -*-

Comment

มะกี้ผมตั้งห้องนี้อะครับ ยังจำกระทู้ใกล้เคียงได้อยู่เลย

ยังไงมันก็จำไม่ผิดแน่ งง งง

Comment

Originally posted by topbody View Post
        ผมพึ่งจะตั้งได้ประมาณ 1 ชั่วโมง มะกี้ยังอ่านอยู่เลย

แต่ตอนนี้มันไม่มีแล้วครับ ผมว่าผมตั้งไม่ผิดห้องนะครับ

อันที่เขียนว่าอย่างเงี๊ยะครับ

GIGABYTE GA-P31-DS3L work ไหมครับ

ยังอ่านไม่ขึ้นสมองที หายไปไหน
        M/B ของ CPU Intel ก็ตั้งของหมวดIntelสิครับ

ผู้ดูแลระบบเขาย้ายไปให้แล้ว ดีที่ไม่โดนลบนะท่าน

http://forums.overclockzone.com/foru...cement.php?f=2

ตั้งผิดหมวดไม่พอ ยังโวยวายอีก

Comment

ผิดหมวดเองนี่ครับ ยังจะตั้งกระทู้ถามหาอีก

เดี๋ยModคง ค่อยๆย้ายหรือลบกระทู้ประเภทนี้เองแหละ

Comment

กระทู้นี้ไม่มีใครย้ายนะครับ คงตั้งกระทู้ที่นี่แล้วลืมเอง

ตอนนี้ถ้าตั้งกระทู้ผิดหมวดไม่ย้ายให้แล้วครับ Mod จะลบทันที

Comment

อ่ะนะ

ลงเรือแป๊ะต้องตามใจแป๊ะ

Comment

รับทราบ ^^"

Comment

ท่าจะเมา -*-
                  ท่านผู้นำมาชี้แจงเอง

Comment

ก่อนตั้งกระทู้อ่านกฏซักนิดนะครับ ไม่มีการย้ายแล้วนะครับ ลบทันทีครับ

Comment

ตามท่านผู้นำเลยครับ

Comment

Oh มากัน ครบ แก็ง เลยนะคับ ท่านผู้นำ

Comment

อืม...ตอนแรกผมก็สงสัยคับว่าทำไมกระทู้เรื่องบอร์ด 4coredual-sata2 ของผมย้ายไปอยู่บอร์ด Intel ทั้งๆที่ก็เหมือน จขกท. ว่าดูแน่ๆแล้วว่าไม่ได้ตั้งผิดบอร์ด

เพราะผมเข้าใจว่ามันเกี่ยวกับพวก Hardware เพราะผมมีปัญหาเกี่ยวกับฮาร์ดแวร์จริงๆ ก็เลยตั้งที่บอร์ดนี้ ต้องขอโทษด้วยคับ จะระวังให้มากกว่านี้คับ

Comment

อะหนึย มากันเกือบครบแฮะ -...-

Comment

Working...
                            X