Announcement

Collapse
No announcement yet.

รุ่นนี้ดีป่าวครับ hp a6272L home pc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รุ่นนี้ดีป่าวครับ hp a6272L home pc

พอดีอยากให้เปนเคื่องที่บ้านงะ
    โหลดบิท+เล่นเกม
    ภาพเกมจะดีมั้ยอ่าครับ?! เผื่อไม่ดีเพิ่มการด์จอได้อะเป่า
    เพาะผมไม่รุเรื่องการด์จอเลยอ่า

ช่วยแนะนำกระผมหน่อยน้า ^^

รุ่นนี้ การ์ดจอออนบอด เล่นเกมส์ไม่ work GRAPHICS : Intel GMA950 256MB (Share)
    ผมว่าจัดชุดสั่งประกอบดีกว่า หาร้านใหญ่ๆ ดูน่าเชื่อถือหน่อย เครื่องแบรนยุ่งยากเรื่อง ประกันคับผม^^"

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      รุ่นนี้ การ์ดจอออนบอด เล่นเกมส์ไม่ work GRAPHICS : Intel GMA950 256MB (Share)
      ผมว่าจัดชุดสั่งประกอบดีกว่า หาร้านใหญ่ๆ ดูน่าเชื่อถือหน่อย เครื่องแบรนยุ่งยากเรื่อง ประกันคับผม^^"
      good idea

เป็นคำตอบที่ถูกต้องแล้วครับ smellie_lol:

Comment

Working...
      X