Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามาฝาก น้ำยาขัด ทองแดง อลูมิเนียม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by xxxxxz View Post
    เป็นครีมครับ ส่วนครีบ zalman อาจต้องลองใช้สำลีปั่นหูป้ายครีบ แล้ว แยงๆ เอา

เคยทำแล้วครับ เปลืองคัตต้อนบัทเป็นถุงๆเลย กับ วีนอล

อยากได้แบบง่ายๆ ไม่เปลืองเวลา (คัตต้อนบัทใช้เวลาทั้งวันกว่าจะเงา)

ปล.สุดท้าย อาทิตย์แรกก็เริ่มดำอีกและ

Comment

Originally posted by jommy View Post
      จะเอาไปแช่จรวดเหรอครับ

เห็นลายเซ็นท่านแล้วอยากถามว่าฉากตอนสู้กับเอเลี่ยนบนเรืออ่ะ ต้องทำยังไง ปืนใหม่ที่ได้มามันยิงไม่ออกอ่ะ

ต้องเอาปืนอื่นยิง ไอ้ตัวใหญ่ก่อนครับ พอล้มมันแล้วก็จะมีตัวใหญ่กว่าอีก

จากนั้นก็ยิงตรงปืนที่ติดตัวมันอ่ะครับ พอยิงเสร็จแล้ว ผู้หญิงก็จะบอกให้เราทำลายมันให้สิ้นซาก
      ก็งัดปืนขึ้นมายิง เลยครับ

ยิกๆ

ปล.ปี๊ด ปี๊ด

Comment

วันนี้ลองขัด heatpipe ของ TMG A1 ละ เงาใช้ได้
        มันเหมือนขัดหัวเข็มขัดลูกเสือ แต่ใช้แรงน้อยกว่า แรกๆ ก็ดูดำๆ หม่นๆ พอถูไป ถูมา เงาวับเลย

Comment

ลำบากตอนขัดนี่แหละ

Comment

ถ่ายรูปขวดมาดูก็ดีคับ

Comment

จะบอกว่าผมเคยเอามาขัดกระดองและหน้าCPU เครื่องเก่าๆ ทาซีลีโคลนใหม่เย็นขึ้นเยอะเลย

Comment

Working...
              X