Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอแทกติกการใส่ฉายา PB ด้วยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอแทกติกการใส่ฉายา PB ด้วยคับ

พอดีผมเล่น สาย AUG A3G ใครพอจะมีแทกติกแนะนำ บ้างคับ แล้วก้อไอเทมด้วยคับ ตัวใหนเมาะกับ สาย AUG บ้าง ใครที่เล่น PB ก้เข้ามาทักทายก้อได้นะคับ ผม mankapu ยศ 2* กับ 1. คับ
    ปล. ผมไม่มีฉายาสายสไนเขียวนะคับ ^ ^..... (ส่วนตัวผมไม่ใช้โปรนะครับ.จิงๆ มันเกียนโคดๆ - -* )
    หรือ มาแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันก้อได้นะคับ...

ฉายา คุม +4 ลั่น +3 แล้วก็ฉายาตัว V ผมใช้แบบนี้ก็ดี

Comment

Aug ผม

ฉายา

1.ตัว V สามัญประจำบ้าน
      2.คุม +4 หรือ + ไรตามเเต่ถนัดเลย
      3.เเม่นนัดเเรก +2 -1 ของลูกซอง M1887

ถ้าอยากลองเเม่นๆหัวเเนะนำใส่กระสุน -10%ดาเมท +10% เเม่นยำ (ถ้าใช้กับหน้ากากกระโหลกผมเล่นสายนี้ เพราะดาเมท มันจะหักล้างกันไป(เเต่ไม่เเน่ใจว่ากระโหลกตอนนี้ +5% หรือ +10% ดาเมท ) ขอบอกว่าโดนด่าโปรเเน่ๆ - -*

อันนี้จาก facebook ผมเองเคยอัพไว้นานละ เข้าข้างฐานด่าน หอสมุด ลั่นระดับหัว ไอเท็มครบเซ็ต 132 หน้ากากกระโหลก ฉายาตามที่บอก

อันนี้เเพ้โปร - -*

ไว้ว่างๆทำคลิปให้ชม เเต่ผมอัพลง youtube ไม่เป็น - -* ไม่รู้ว่าคลิปใน facebook เอามาลงนี่ยังไง
      ยศ พันเอกขั้นที่2
      Last edited by love dota; 16 May 2011, 10:52:16.

Comment

จากที่ไปอ่านมานั้นบอกว่าดังนี้

1.V บั้ง อะนะ
        2.สัตว์ป่าคลุ้มคลั่ง ลดแรงดีด Lv.4
        3.ลั่นกระสุน +1/+2 ก็ได้

โปรด้านบนอะ เฉ๋งมากๆ

Comment

Working...
        X