Announcement

Collapse
No announcement yet.

E2140 E2160เหมาะกับMBตัวไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E2140 E2160เหมาะกับMBตัวไหนครับ

E2140 E2160เหมาะกับMBตัวไหนครับ ราคาไม่เกิน4000บาทอ่ะครับ

ถ้ายิยมก็ P31-DS3L

Comment

งบ 4000฿ แรงงงงง ได้สบายๆ

ASUS P5K SE Intel P35 - 3800฿
      Gigabyte GA-P35-DS3R - 4180฿

http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4192
      http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4124

Comment

P35-DS3R ผมซื้อมา 3990 คับ ร้านจิ้บ พันทิพ เมื่ออาทิตที่แล้ว

Comment

1333D667 งบประหัยด BSEL สบาย สบาย

Comment

ทางเลือกเยอะครับ แรงงงง

เห็นคนเค้าบอกมาว่า คนใช้ Intel ไม่หล่อ แต่แฟนสวยนะครับ

Comment

Gigabyte DS3-P

Comment

Biostar Chip P35 แรงแสส

Comment

Originally posted by MMGLower View Post

เห็นคนเค้าบอกมาว่า คนใช้ Intel ไม่หล่อ แต่แฟนสวยนะครับ

ที่ว่านี่จริงไหมครับ ถ้าเลิกใช้แล้วล่ะจะเปงยังไง
                  ขอบคุณครับทุกคำตอบ แล้วของASUSกับGIGABYTEอะไรดีกว่ากัน ฟันธงทีครับ

Comment

Originally posted by MMGLower View Post

ไม่จริงครับ แฟนผมสวยกว่าแฟนเพื่อนผมอีก

Comment

P5KSEเลยครับ ราคายั่วกิเลสอย่างแรง
                      ตอนนี้ผมใช้E2160 กับP5Bฺอยู่ครับ ซิงค์เดิม3Gสบายๆครับ
                      Last edited by dankdoi; 10 Dec 2007, 12:01:00.

Comment

Originally posted by Bobble-B View Post
                        ที่ว่านี่จริงไหมครับ ถ้าเลิกใช้แล้วล่ะจะเปงยังไง
                        ขอบคุณครับทุกคำตอบ แล้วของASUSกับGIGABYTEอะไรดีกว่ากัน ฟันธงทีครับ
                        คำถามแบบนี้พยายามเลี่ยงครับ ไม่งั้นยาว

Comment

Originally posted by soniconline View Post
                          ไม่จริงครับ แฟนผมสวยกว่าแฟนเพื่อนผมอีก
                          จริงครับ ผมหน้าตาไม่ดีแต่แฟนผมสวยทุกคนเลย
                          จริงป่าวหว่า ไม่เชื่อต้องลองไช้อินเทลดูครับ ฮิฮิ......

Comment

Originally posted by AMD View Post
                            Gigabyte DS3-P
                            ไปกระทู้ไหนก็ตอบแต่ตัวเนี้ย

Comment

แล้วมีเรื่องรบกวนอีกเรื่องครับ
                              ระหว่างP31กะP35นี่แตกต่างกันอย่างไรครับ
                              คือตัดสินใจจะเอาE2180อ่ะครับ เงินเหลือหน่อยๆเลยขยับขึ้นมานิดนึง เลยมาดูที่MB
                              อยากรู้ว่าใช้แค่P31จะได้ไหมครับ ราคาของMBต่างกันประมาณ800ครับ
                              ที่ดูๆไว้ก้อ GigaByte GA-P31-DS3L ราคา 2,750 บาท
                              รายละเอียด FSB1333/4Dual-DDR800/4SATA-II/PCI-E S.7.1ch+L(GB) เอามาจาก www.jib.co.th

Comment

Working...
                              X