Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับแก้ไม่ถูกอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับแก้ไม่ถูกอ่ะ

จากรูปเครืองผมไม่ยอมอ่านไฟล์ภาษาไทย เปิดลิงค์ที่เป็นภาษาไทยแล้วมันจะเปิดไม่ได้จะทำไง เซฟงานเป็นภาษาไทยก็ไม่ได้ครับ ช่วยด้วยครับ ความรู้น้อยไปหน่อย
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ใน Controlpanal..

อ้อ.. ลืมถาม ว่าพิมพ์ใน word excel ได้ปรกติหรือเปล่า..???
    Attached Files

Comment

พิมพ์ได้ครับ แต่หน้าจะเป็นที่ system อ่ะผมว่าน่ะ

Comment

ลืมบอกไปว่าที่คุณบอกผมทำแล้วครับไม่ได้อ่ะ แง้ๆๆ เปิดงานไม่ได้เลยยังไงช่วยหน่อยน่ะครับ ขอบคุณมากที่ช่วยมาตอบน่ะครับ

Comment

เงียบเลย ช่วยด้วยน่ะครับ ดันๆ

Comment

Working...
          X