Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ Pentium D 960 มีของมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ Pentium D 960 มีของมั้ยครับ

ตอนนี้ผมใช้ 930 อยู่ แต่อยากเอาให้สุดบอร์ดไปเลย

ผมว่าถึงเปลี่ยนเป็น D960 ก็ไม่ต่างจากD930 เลยครับ
    ขยับไปเล่น E2xxx ดีกว่า

Comment

หุหุหุ ของเทพ คงหายากอะครับ
      ไม่เอา Pentium EE 955 ไปเลยอะครับ แรง สุดๆ ใน Pentium ละ หิหิหิ

Comment

ถึงของจะยังมี ผมก็ไม่แนะนำอยู่ดีแหละครับ

Comment

แต่ก่อนเคยใช้ PD930 แล้วอัพเป็น PD945 ผมว่ามันก็เรวดีนะคับ ใช้งานเร็วกว่า 930 มาก และพอเปลี่ยนมาเป็น E6750 ใช้งานทั่วไปช้ากว่า PD945 แต่แปลงวีดีโอเร็วกว่ามากครับ

Comment

P EE 965 ไปเลยครับ

Comment

Exxxx เห็นด้วยค๊าบ

Comment

Working...
              X