Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตีราคาให้ผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตีราคาให้ผมหน่อยครับ

ผมอยากจะรู้ว่าสเปคขนาดนี้จะได้ราคาเท่าไหร่

คือผมประกอบเครื่องทำ Server Hosting แต่ยังไม่มีเงินตั้งอ่าครับ เลยจะปล่อยเครื่อง

CPU Intel E2140 1.6 GHz
    Ram Kingston DDR2 1066 2 GB
    M/B Gigabyte 945GZM-S2
    HDD Segate 160/7200 SATA II Dcom 5 years
    HDD Segate 250/7200 SATA II จำประกันไม่ได้เหมือนกัน
    CASE 450 W

ขอท่านผู้รู้ ลองตีราคาคร่าวๆ ให้ทีครับ
    หรือถ้าใครสนใจ โทรมาสอบถามรายละเอียดได้ที่ 086-976-8203 ครับ

สามารถต่อรองราคาได้นะครับ ถ้าสนใจจริงๆ

Comment

hdd กับ แรม ขายเท่าไร

Comment

80 // 1800
        160 // 2100

Comment

ไม่ซื้อดีกว่าครับ

Comment

ของมันใหม่มากๆครับเลยตั้งสูงไปหน่อย
            แต่ถ้าสนใจจริงๆสามารถต่อรองกันได้อีกนะครับ

Comment

www.thanni.com ง่า มันแพงกว่าของใหม่อีกนะครับ ซื้อไม่ใหวจริงๆ

Comment

ตกใจราคาเลย ว่าแต่ สเปกนี้ มันทำ Server Hosting ไม่ได้เหรอ . . .

Comment

ทำได้ครับ แต่ไม่มีตังจ่ายรายเดือน 5555+

Comment

โทดทีครับผมพิมผิด 555+ นึกแล้วทำไมว่าแพง

ของผมมัน 160 กะ 250 ไม่ใช่ 80 กะ 160

ก้อจะเปน 160 // 1800
                    250 // 2100

Comment

Working...
                    X