Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows XP Student Edition

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows XP Student Edition

Windows XP Student Edition เห็นหลายคนบอกว่าใช้ดี (อ่านในบอร์ดนี้แหละ)

ผมก็พยามไปหาโหลดมา แต่ไปเจอตัวนี้เข้า

Windows XP Professional Student SP3-Integrated

เลยอยากจะถามว่ามันต่างจาก SP2 ยังไง ใช้ตัวใหนดีกว่ากัน

หรือมี วินโดว์ตัวอื่นแนะนำ ก็ช่วยหน่อยคับ

ขอบคุณคับ

รอผู้รู้มาตอบค๊าบ เงียบจาง

Comment

SP3-Integrated ผมว่าตอนนี้น่าจะโมเอามากกว่าครับ ใส่แต่พวก security ประมาณนั้น
      จึง
      ต้องลองด้วยตัวเอง เพราะ ตั้งชื่อ ใครก็ตั้งได้ครับ

ตอนนี้ SP3 เป็น beta อยู่แน่นอน

Comment

ต่างกันตรงที่มันโมมาแล้ว ไม่ดีหรอกครับ อีกไม่นาน ผมจะเอา XP SP2 Original ไปปล่อยตามเวปบิต ใครรออยู่ก็ไปหาโหลดเอานะครับ

Comment

ผมใช้ Windows XP Student Edition sp2 อยู่ก็ ok คับ

Comment

Originally posted by newsgau View Post
            ต่างกันตรงที่มันโมมาแล้ว ไม่ดีหรอกครับ อีกไม่นาน ผมจะเอา XP SP2 Original ไปปล่อยตามเวปบิต ใครรออยู่ก็ไปหาโหลดเอานะครับ
            ขอผมด้วยได้ใหมคับ

เว็ปบิตผมเล่นแต่ที่ bicosmo ที่อื่นหา invite ไม่ได้เลย -*-

Comment

อิอิ ผมลองแล้ว ครับ sp3 มัน เป็น V 3244ก็ ok ครับ เหมือน sp 2 ทุกอย่าง แต่ว่า ลง sp 2ดีกว่า รอมัน fullก่อน ดีกว่าครับ ผมลง IE7 ไม่ได้ จะformattลงใหม่แล้ว
              Last edited by hahaturnback; 10 Dec 2007, 19:54:56.

Comment

ผมใช้ Windows XP Student Edition sp2 อยู่ก็ ok คับ

แต่รู้สึกว่า Serial ตอนนี้จะโดนแบนไปแล้ว

แต่ตอนนี้หา Crack ได้ อัพเดทได้หมด ไม่มีปํญหา

Comment

ผมลงแล้วคร๊าบ....มัน uninstall ได้นี่ครับ ใน Add or Remove Programs
                  Attached Files

Comment

Working...
                  X