Announcement

Collapse
No announcement yet.

2.4C @ 3.0 ไม่นึ่ง บอร์ด IC7-Max3 แรม TCC5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2.4C @ 3.0 ไม่นึ่ง บอร์ด IC7-Max3 แรม TCC5

สเป็คตามข้างล่างนะครับ
    ลากจาก 2.4 ไป 3.0ล
    พอเข้าวิโดว์จะใช้ได้ซัก 5 นาทีแล้วเครื่องจะรีเอง โดยมีเสียง beep 1 ครั้งตอนกำลังรีเอง
    แรมผมว่ามันรันสปีดนี้ไหวนะครบ
    3-3-3-8 ไฟเดิม น่าจะไหวอยู่แล้ว TCC5 Brainpower
    บอร์ดก็แรงนะครับ
    ซิ้งใช้บิกไต้ฝุ่น อุณภมิไม่เกิน 50 องศา

เมนบอร์ดมีปัญหาเปล่า ครับ
    ท่านเทพเซียน ช่วยหน่อย

ปล. เล่น Bioshock ช้าเครื่องไม่ไหวเลยต้องลาก -*-

ร้อน + ไฟไม่พอ
    รึป่าวครับ

Comment

485 น่าจะพอนะครับ
      ความร้อนแทบไม่มี -*-

Comment

ไม่รู้เหมียนกันว่าเกิดจากอาหยัง แต่ของผมกะ 2.4C เหมียนกัน ไป3.114 สบายอ่ะ บอร์ด Asrock ชิพ VIA ด้วย อิอิ

ภูมิจายยยยยยยยยยย

ซิ้งเดิมด้วย แต่แล๊ปปิ้ง CPU อ่ะ

Comment

ผมเครียดมากมาย
          อุส่าเล่น บอร์ดเทพสุด ลากไม่ได้
          รุ่นพี่ เซียนท่านไหนช่วยผมได้มั่ง ------

Comment

Dunnnnn

Comment

อัดไฟเต็มที่แล้วเหรอท่าน
              ลแงทดแรมดูอ่ะยังง่ะ

Comment

ลองทดแล้วครับ
                ให้วิ่งที่ 200 ก็ยังไม่นึ่ง
                คือว่าแรมเทพอย่างนี้มัน
                3-3-3-8 รันที่ 225 น่าจะได้อยู่แล้ว
                ทำไมกัน ทำไมมานไม่ให้ผมลาก ----*----

Comment

ลองอัพไบออสดูยังครับ

Comment

...... ดันไปรอเทพ

Comment

เออใช่ ไม่ลองอัพไบออสตามท่านzman ว่าดูละคับ

Comment

ไปออสใหม่ล่าสุดแล้วครับ
                        ท่าเมนบอร์ดจาเดี๊ยง -*-
                        Audio มันก็พังต้องสอยการ์ดเสียงมาลง
                        สงสัยเมนบอร์ดมันเน่าจริงๆว่ะ -*- เศร้า
                        IC7-Max3 ตูๆ

Comment

-.- ผม2.4ลากเป็น2.90

Comment

ลองเอาบอร์ดท่านมาให้ผมลองดูมะ เผื่อ 2.4C ผมจะไปสัก 3.3 ^^

Comment

คือเศร้านะ
                              IC7-Max3 875P เทพสุดๆๆๆๆๆๆๆ แพงสุดๆๆๆๆๆๆๆ ลากย้ำได้ -*-
                              (ซื้อมือสองมา 1500 ก็ว่าทะแม่ง ถูกๆ -*- (มือหนึ่งเคยเปงหมื่นสมัย 3-4 ปีที่แล้น)

Comment

Working...
                              X