Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้มั้ยเล่นเอสเอฟไม่รื่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้มั้ยเล่นเอสเอฟไม่รื่น

p4 2.26GHZ
    VGA 7300Gt 256mb ddr3 AGp
    ram512 ddr
    เน็ตใช้ของTOT 100Mbph
    คือผมปรับเล่นหน้าจอ1024*768แล้วเวลาคนมาสัก4-5คนก้หน่วงๆแหละคับเป้นไรหรอแหละบางทีหน่วงจนปืนเด้งขึ้นฟ้าเลย

เหอะ ผม P4 2.0 RAM 512 /333 Agp 5200fx ปีรับ 1024 เหมือนกันไม่เห็นมีปัญหาไร เป็นที่เนตมากกว่า SF มันไม่ได้ต้องใช้สเปคแรงๆเล่นก็ได้

Comment

spech ของเจ้าของกระทู้ สบายๆคับ อยู่ที่เน็ต อย่างที่ rep2 พูดอะคับ เน็ตสำคัญกว่าคับ เล่นเกมออนไลน์

Comment

ตะก่อนเครื่องเรา p4 1.7gh ram 364 vga 9200 64mb น้องเรามันโซโล่ มะเหงจะกระตุกเลยอะ แต่ตอนนี้พ่อซื้อเครื่องใหม่ให้แร้วเย้ๆ

Comment

จอร์จ TOTมีเน็ต100Mbpsตั้งกะเมื่อไหร่!!

Comment

Net 100M O.o!

Comment

เนตคุนใช้อะไรคับ 100m นั่นมันไม่ใช่แล้วคับ

ลองเทสในเวปดูคับ

Comment

สเปคนี้สบาย เนตเน่ามากกว่าของTOT ใครก็รู้เนต สงสัยคงต้องเช่า colo แล้วล่ะมั้ง
                แล้วอย่ามาบ่นว่าเนต1m เทสไม่ถึง1000 บางที800ถึงป่าวมะรุ

Comment

แล้วของทรูถ้าจะเอาต้องเสียเท่าไรมั่ง

Comment

แล้วได้ความเร็วเท่าอ่ะ
                    Attached Files

Comment

Originally posted by sakuaka View Post
                      p4 2.26GHZ
                      VGA 7300Gt 256mb ddr3 AGp
                      ram512 ddr
                      เน็ตใช้ของTOT 100Mbph
                      คือผมปรับเล่นหน้าจอ1024*768แล้วเวลาคนมาสัก4-5คนก้หน่วงๆแหละคับเป้นไรหรอแหละบางทีหน่วงจนปืนเด้งขึ้นฟ้าเลย
                      ขำๆนะครับ 100 Mbph= 100Mb ต่อ ชม.
                      100Mb/3600=1/36 Mbps=28.44 Kbps
                      มันจะไม่หน่วงได้ไง 28.44Kbps เข้าเว็บยังกระตุกเลย

Comment

นายคับนายเอาดุคาวมเร็วไงอ่ะคับแบบนี้สอนหน่อย

Comment

Working...
                        X