Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอ Windows Xp Essential หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอ Windows Xp Essential หน่อยคับ

อยากได้ Windows Xp Essential มากคับ รวกวนช่วยหาลิ้งให้หน่อยคับ ขอบคุงมาก

อิอิ ผมก็ใช้อยู่ครับ แต่จะ uploadให้ยังไงอ่ะ {แต่ตอนนี้ไม่ได้อยู่บ้านด้วยอ่ะ]

Comment

มันดีกว่า original ยังไงบ้างครับ

Comment

เหมือน ori นะครับ แต่ มันมี theme มาหน่อย แล้วก็ กิน ram ก็ ไม่มาก theme ก็ okครับ แค่เปลี่ยน ด้านล่างให้เป็นสี ดำ แล้ว ก็หน้าจอตอนเข้า windows คล้าย vista เท่านั้น เหมือนori แต่สวยกว่าหน่อย

ออ ภาษา ต้องกดลง เองเหมือนกันแล้วไม่ต้องใส่ cd-key

Comment

Working...
        X