Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Enhance นี่ดีไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by hamoy View Post
    เอิ๊กๆ ใช้อยู่ครับ ตัว400w

ของเขาดีจริงๆ เสียอย่างเดียวแบบที่เรป 5 ว่าอ่ะครับ
    ไม่มีอะไรเลยจริงๆ กล่องก็กากๆ อ่อ....แถมบัตรใบนึงนิ -*-
    ใช้เบื่อๆ โยนมาให้ผมใช้มั่งก้อได้ ท่านฮามอยยย

Comment

อ่าน ๆ มาสรุปว่าดีใช่ใหมครับ

Comment

Originally posted by Thiwathit View Post
        อ่าน ๆ มาสรุปว่าดีใช่ใหมครับ
        ต้องลองใช้ครับ 10ปากว่า ไม่เท่าตาเห็น 10ตาเห็นไม่เท่าลงมือทำ

Comment

Originally posted by madcat View Post
          ...ตำแหน่งของรูน๊อตมันไม่ตรงกับในเคสหรือครับ?
          สายมันยาวเป็น เมดูซ่า เลยครับ กว่าจะยัดลงไปหมดกว่าจะเก็บให้เรียบร้อย ขนาดห้องแอร์ยังเหงื่อท่วม

Comment

Working...
          X