Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้ว 990FX จาก ECS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวยครับ แต่ยังไงก็ยังรัก พี่กิ๊ก..

Comment

สวยได้ใจเลย

Comment

*0* งามมาก แต่ ECS มันทำไมหรอครับ ใครช่วยบอกหรน่อยครับ

Comment

เห็นบอร์ดใหม่ ราคาคง สูงเเน่ๆ เรารอสอย 3000-4000 ดีกว่า รอราคาอย่างเดียวอยากไป DDR3 เเล้ว อั้นมาหลายเดือนละ 555+

Comment

สงสัยต้องกลับไปECSซะละ รถไถเดิมๆก็เเรงเเซงเฟอราลี้ละ ไม่ต้องocมากก็เเรง

Comment

ทั้งคู่ถูกนำเข้ามาขายในบ้านเรารึยังครับถ้าเข้ามาแล้วมีพี่ๆท่านไหนพอทราบราคามั้งไม๊ครับผมอยากรู้เด๋วเตรียมยาดมมารอไว้เลยล่ะกันครับ อิอิอิอิ

Comment

สวยดีครับ แต่เข็ดกับยี่ห้อนี้แล้ว

Comment

โห ECS สุดยอดอะ ได้ Bluetooth, Dual 1Gbit LAN

Comment

ECS ทำไม 8Pin CPU สูงอย่างนั้นล่ะ O_O

Comment

Originally posted by sunsun View Post
                      ECS ทำไม 8Pin CPU สูงอย่างนั้นล่ะ O_O
                      สงสัยเหมือนกัน
                      ผมว่าเป็นภาพ CG นะ

Comment

Originally posted by sabayjoo_ View Post
                        สวยมากเสียอย่างเดียว เป็น ECS
                        ผมว่า ECS รุ่นใหม่ๆ (880 - 890) ทำได้ดีนะครับ ลูกเล่นก็เยอะพอตัว

ราคาถูกกว่าเจ้าอื่นเป็นพัน แต่ลูกเล่นเยอะกว่า . . . . แถมประสิทธิภาพก็ไม่ได้ด้อย (ส่วนตัวก็ใช้อยู่)

Comment

มี บูตูท ชอบๆๆๆ

Comment

Working...
                          X