Announcement

Collapse
No announcement yet.

การขาย 8600 gt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การขาย 8600 gt

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆเวลาจะเปลี่ยน vga เพื่อนๆไปขายที่ไหนกันแล้วถ้าอย่าง 8600 gt จะขายได้เท่าไหร่ถ้าไปขายที่พันทิพย์ครับ ร้านไหนให้ราคาเยอะสุด

ขายที่ร้านโดนกดแน่นอนครับ ผมว่าคงให้ไม่ถึง 2500

Comment

ประกาศขายในบอร์ดIT Market ซิครับได้ราคาดีกว่าขายร้านแน่นอน อิอิ

Comment

ขายใน WWW.thai2hand.com

Comment

Originally posted by rsun View Post
          ประกาศขายในบอร์ดIT Market ซิครับได้ราคาดีกว่าขายร้านแน่นอน อิอิ
          ตามนี้เลยครับ แจ่มสุด

Comment

ขายที่ร้านโดนกดแน่นอนครับ ผมว่าคงให้ไม่ถึง 2500
            แล้วร้านก็เอามาตั้งราคาขาย 4000 กว่าๆ แบบว่าราคาใกล้เคียงมือ 1 เลยครับ

คิดดีๆ นะ

Comment

ขายที่ IT MARKET เว็บเราสิครับ แจ่มที่สุดแล้วว

Comment

Working...
              X