Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก ไอเทมพิเศษเกมส์ Cabal ฟรีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจก ไอเทมพิเศษเกมส์ Cabal ฟรีครับ

ได้มานานแล้ว ซื้อการ์ด 2600xt แล้วเขาแถมมาในกล่อง แต่ผมไม่เล่นเกมส์นี้ เลยเอามาแจกดีกว่า

ขอคนที่ pm หาผมคนที่ 7(ยับ) ละกันครับ

บอกที่อยู่มา เดี๋ยวส่งไปให้

thank you

น่าเสียดายจัง ไม่ได้เล่นเกมนี้ครับ อิอิ

อดไป!!

Comment

อยู่ต่างจังหวัดส่งมาให้ได้เปล่าอ่ะ

Comment

อยู่ในประเทศไทย ส่งหมดหละครับ ไม่กี่บาท หนุก ๆ

Comment

เล่นจน100ก็เลิก ทั้งกิล100+ เหลือไม่ถึง5คนที่เล่นตอนนี้ แรกๆก็หนุกตอนนี้หมดความสนุก
          SF เร้ากว่าเยอะ

Comment

Working...
          X