Announcement

Collapse
No announcement yet.

MB P5K-R กับ DS3R อันไหนมันอัดไฟแรมได้มากกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MB P5K-R กับ DS3R อันไหนมันอัดไฟแรมได้มากกว่ากันคับ

MB P5K-R กับ DS3R อันไหนมันอัดไฟแรมได้มากกว่ากันคับ
    กะจะเอาไปอัดแรมเต็มที่คับไม่รู้อันไหนดีอันไหนได้มากกว่า
    ผมไม่ค่อยรู้เรืองคับอย่างไงช่วยหน่อยนะคับ

ขอบคุณมากคับท่าน

เอ้า ดันครับ

Comment

ผมว่า ds3r จะหน้าแตกไหม ^^"

Comment

ไอ้เต็มที่นี้เท่าไรครับ

Comment

p5Kr ก็ตั้งได้เยอะนะครับ
          ผมใช้ geil CL4 ต้องอัดเพิ่มเป็น 2 Volts
          ลองดูในเมนูปรับได้มากกว่านี้เยอะครับ ตัวเลขจำไม่ได้

Comment

DRAM Voltage ได้ 2.55v ครับสุดบอร์ด P5KR

Comment

คราวนี้ก้อรอ GA p35 ds3r ^^"

Comment

ไม่รู้ครับ
                รู้แต่ว่า p35 ds3p ลากแรมได้บัส 1400
                http://www.pc-cm.com/modules.php?nam...pid=126&page=6

Comment

ไม่รู้จะว่าไงครับขนาด P5KSE ธรรมดาๆของผมยังอัดไฟแรมได้ Max 2.6v

Comment

DS3R อัดได้จน 2.6 โว้ลท์ครับ

Comment

Originally posted by fluzzy View Post
                      DRAM Voltage ได้ 2.55v ครับสุดบอร์ด P5KR
                      Originally posted by gidd009 View Post
                      DS3R อัดได้จน 2.6 โว้ลท์ครับ

ต่างกัน 0.05 ซื้อหวยถูกเลยวันนี้^^"

Comment

ขอบคุณมากคับทุกท่าน
                        กระจ่างละคับ

Comment

Working...
                        X