Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mza-DesigN black edition เมื่อเด็กอายุ 13 ทำสีเคส !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หาปลอก UV มาใส่เลยครับ แล้วก็ใส่หลอดไฟซะหน่อย+ทำฝาอะคริลิคใสไว้ด้านข้าง

เปลี่ยนซิ้งเปลี่ยนพัดลม

กลับหัว HDD ด้วยครับ เอาไอด้านที่มันไว้ต่อสายให้หันไปหน้าเคสแทน แล้วสาย HDD จะหายไปเลย (มีพี่คนนึงโพสไว้ แต่ลืมชื่อไปแล้ว ขอโทดด้วยครับ)

ที่สำคัญ "การมั่วเป็นหนทางสู่ควาเก่่ง" นะครับ แต่ถ้าอันไหนยังศึกษาไม่ถึงขั้นที่มั่วได้ อย่ามั่วนะครับ ไม่งั้นเดี๋ยวจะพังเอา

ปล.เสื้อ "ม่วง" อีกแล้ว 555+

Comment

Originally posted by Terabyte View Post
      หาปลอก UV มาใส่เลยครับ แล้วก็ใส่หลอดไฟซะหน่อย+ทำฝาอะคริลิคใสไว้ด้านข้าง

เปลี่ยนซิ้งเปลี่ยนพัดลม

กลับหัว HDD ด้วยครับ เอาไอด้านที่มันไว้ต่อสายให้หันไปหน้าเคสแทน แล้วสาย HDD จะหายไปเลย (มีพี่คนนึงโพสไว้ แต่ลืมชื่อไปแล้ว ขอโทดด้วยครับ)

ที่สำคัญ "การมั่วเป็นหนทางสู่ควาเก่่ง" นะครับ แต่ถ้าอันไหนยังศึกษาไม่ถึงขั้นที่มั่วได้ อย่ามั่วนะครับ ไม่งั้นเดี๋ยวจะพังเอา

ปล.เสื้อ "ม่วง" อีกแล้ว 555+

เปลี่ยน เเล้วครับ ลืมอ่านหรอลงรูปเเล้วด้วย
      Attached Files

Comment

วินโดว์ คุณเดี้ยงแล้ว !!!

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
          พี่อายุ 16 ไม่ใช่เหรอครับ ไหนบอกว่า 13 -*-
          ดูในประวัติ
          ผมตอนสมัคร บอกอายุ20 จริงๆ33ปีแล้วครับ
          ทำสีได้สุดเท่ มีสีเคลือบหน่อยก็ดีนะ กันสีรอก

Comment

Originally posted by sc View Post
            ผมตอนสมัคร บอกอายุ20 จริงๆ33ปีแล้วครับ
            ทำสีได้สุดเท่ มีสีเคลือบหน่อยก็ดีนะ กันสีรอก
            555+!!!

ถ้ายังไงตอนนี้ จขกท. จัดมีตติ้งครับ ไปเจอหน้ากันเลยก็ได้

Comment

เอ้อ เก่งๆ เปาะแปะๆ
              bsel ยังเอ่ย
              อยากทำก็เอา cpu มาสุขุมวิท 93 ได้นะ

Comment

มีฝีมือ เยี่ยม

Comment

สีของ PSU แนวมากๆ

Comment

ลายเซ็นสะกดผิดหรือป่าวคับ มันต้องDARKดิ

Comment

แล้วมันไม่ ถลอก หรอครับ น้องเอ็มซ่า

ถ้าเป็นเคสมิเนียมนะ ผมแนะนำไห้เอาไปยิงทรายครับ สวยมาก

Comment

Originally posted by 00SEED00 View Post
                        แล้วมันไม่ ถลอก หรอครับ น้องเอ็มซ่า

ถ้าเป็นเคสมิเนียมนะ ผมแนะนำไห้เอาไปยิงทรายครับ สวยมาก
                        ]

ไม่มากครับ

ไม่ได้ รุนเเรงกับมันมาก

Comment

Working...
                        X