Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ninja No Fan

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ninja No Fan

ใครใช้ Ninja มะใส่พัดลมแบบผมมั่ง อิอิ มันเกะกะปิดฝามะได้ เลยลองเอาออก
    อุณภูมิ ต่างกันแค่มะเกิน 5 องศา ตอนใส่พัดลม 45 องศา
    พอถอดออกเหลือ48-50 องศา ..

แล้วตอนฟูลโหลดอ่ะครับ มันมากกว่าม่ะมีพัดลมเท่าไหร่เอ่ย อิ อิ

Comment

ร้อนมะ อิอิ

Comment

รุ่นนี้เกะกะจริงครับ เพราะพัดลมเป็นแบบตะขอเหล็กเกี่ยว
        ผมใช้ Cooller master BIG TOWER ไม่มีปัญหา
        ..................
        ผมยังมีปัญหาเกี่ยวกับการลงรูปใน post นี้
        ฝากรูปกันไว้ที่ไหนเหรอครับ
        ช่วยบอกด้วยจะได้ลงภาพสวยๆ ให้ดู
        ..........................

Comment

ขอยืม กระทู้ แจมด้วยนะครับ

Comment

กับ Arctic cooling Freezer 7 Pro + p4 3.0@3.3 (630)

Comment

ต่อนะ

Arctic cooling Freezer 7 Pro (ไม่ใส่พัดลม)

Idle 40-50 ครับ

full load 50-55

ผมว่าไม่ร้อนเท่าไหรนะครับ ยังไม่ได้ลองเล่นเกมส์เลย เล่นคงไม่ถึง 60 มั่งสะบาย

Comment

โห นั้น ๆๆ การ์ดจอ หรือ เขียงสับ หมูนั้น ...... >"<

Comment

Originally posted by Donut View Post
                  โห นั้น ๆๆ การ์ดจอ หรือ เขียงสับ หมูนั้น ...... >"<
                  *** สปาร์ค 6800 GS 256 AGP8X***
                  แหม ไม่อยู่ แซวเลยนะท่าน พอดีติดลูกค้าี้ (ขายรถมอไซค์)

ใส่พัดลมคืนแล้วครับ

Comment

เคสใครหว่า สวยดี

Comment

AC เย้นขนาดนี้เลยเหรอ

Comment

Working...
                      X