Announcement

Collapse
No announcement yet.

webcam ที่ใส่หมวกเราคืออะไรหร่อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• webcam ที่ใส่หมวกเราคืออะไรหร่อครับ

webcam ที่ใส่หมวกเราคืออะไรหร่อครับ

อยากจะทราบว่ามันเป็นฟังชั่นของกล้อง

หรือติดตั้งโปรแกรมครับ

ตอนแรกผมเห็นตกใจเลย น่าสนุกดี

ขอบคุณครับ

อิฉ้านว่า จะเป้นโปรแกรมมั้งอ่าน่ะค่ะ

อิอิ *

Comment

เป็นโปรแกรมครับ แล้วโปรแกรมนั้นคงมากับกล้องอีกทีนึงครับ

ปล. อยากได้แบบนี้บ้างอ๊ะป่าว อิอิ
      Last edited by tassapon; 27 Jan 2010, 17:55:09.

Comment

ที่ใส่หมวก...

เข้ามางงเล่นๆ นึกภาพไม่ออก

Comment

ลอจิเทค เวปเเคม โปร์ รุ่น 5000 ที่ผมใช้มีฟั่งชั่น วีดีโอเอฟเฟ็ก เป็นยูลิตี้โปรเเกรมเสริมครับ ความสามารถคือ ใส่หมวก ใส่เเว่น ใส่หนวดประมาณนี้ครับ

Comment

พวกกล้องที่เดินผ่าน แล้วมันเติมหนวด ใส่โน่นใส่นี้ให้เราเองปะ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
              เป็นโปรแกรมครับ แล้วโปรแกรมนั้นคงมากับกล้องอีกทีนึงครับ

ปล. อยากได้แบบนี้บ้างอ๊ะป่าว อิอิ

ถ้าอยากได้แบบนี้ต้องไปเป็นสาวก Mac หรือเปล่า

Comment

โปรแกรม WebCam Max ครับ ใช้ได้กับกล้องทุกรุ่น ทุกยี่ห้อครับ google เลย ไม่น่ายากครับ

Comment

ออเป็นอย่างนี้ ไม่เคยใช้เลย^^"

Comment

รู้สึกว่า WebCam Max จะกินเครื่องนิดๆ นะครับ หรือเครื่องผมไม่แรงก็ไม่รู้นะ

Comment

โปรแกรมพวกนี้ทำงานด้วยวิธี Realtime Image Processing ซึ่ง
                      กินเครื่องมากๆทุกโปรแกรมล่ะคับ

Comment

Originally posted by Radioactive View Post
                        โปรแกรมพวกนี้ทำงานด้วยวิธี Realtime Image Processing ซึ่ง
                        กินเครื่องมากๆทุกโปรแกรมล่ะคับ
                        ขอบคุณครับ

จขกท. ลองดูครับ

http://diy.alinkcorp.com/article/ctl...nformation.asp

Comment

Working...
                        X